Divi 5.0.0-public-beta.2.2 - en to fil translation catalogue (1386 entries)

en:  Enable custom title
fil:  I-enable ang custom na pamagat

en:  Enable meta description
fil:  I-enable ang meta description

en:  Enable meta keywords
fil:  I-enable ang meta keywords

en: %1$d %2$s are Incompatible with %3$s
fil: Hindi Compatible ang %1$d %2$s sa %3$s

en: %1$d %2$s is Incompatible with %3$s
fil: Hindi Compatible ang %1$d %2$s sa %3$s

en: %1$s Columns
fil: Mga Column ng %1$s

en: %1$s Images Used From Unsplash
fil: Mga Larawan ng %1$s na Ginamit Mula sa Unsplash

en: %1$s Modules Ready to be Converted to %2$s
fil: %1$s Mga Module na Handa Nang I-convert sa %2$s

en: %1$s Widget is Incompatible with %2$s
fil: Hindi Tugma ang Widget na %1$s sa %2$s

en: %1$s Widgets are Incompatible with %2$s
fil: Hindi Tugma ang Mga Widget na %1$s sa %2$s

en: %1$s could not be displayed.
fil: Hindi maipakita ang %1$s.

en: %d Items
fil: %d Mga Item

en: %d Layout Packs
fil: %d Mga Layout Pack

en: %d Layouts
fil: %d Mga Layout

en: %d Modules
fil: %d Mga Module

en: %d Page
fil: %d Pahina

en: %d Pages
fil: %d Mga Pahina

en: %d Reviews
fil: %d Review

en: %d Rows
fil: %d Mga Row

en: %d Sales
fil: %d Sale

en: %d Section
fil: %d Seksyon

en: %d Sections
fil: %d Mga Seksyon

en: %d Total Layouts
fil: %d Kabuuang Mga Layout

en: %s Name
fil: Pangalan ng %s

en: %s News And Resources
fil: Balita At Mga Resource ng %s

en: %s Plugin is Potentially Incompatible
fil: Posibleng Hindi Compatible ang %s Plugin

en: %s Plugins are Potentially Incompatible
fil: Posibleng Hindi Compatible ang %s Mga Plugin

en: %s Theme Options
fil: Mga Opsyon ng Tema ng %s

en: %s Theme Templates Are Incompatible With %s
fil: Hindi Compatible ang Mga Template ng Theme ng %s sa %s

en: &laquo; Older Entries
fil: &laquo; Mas Lumang Mga Entry

en: (no title)
fil: (walang pamagat)

en: + Add One More Tab
fil: + Magdagdag Pa ng Isang Tab

en: 0 Comments
fil: 0 Komento

en: 0 comments
fil: 0 komento

en: 1 Comment
fil: 1 Komento

en: 1 comment
fil: 1 komento

en: 404 Not Found
fil: 404 Hindi Nahanap

en: <div class="updated"><p>This is a fresh installation of %1$s theme. Don't forget to go to <a href="%2$s">ePanel</a> to set it up. This message will disappear once you have clicked the Save button within the <a href="%2$s">theme's options page</a>.</p></div>
fil: <div class="updated"><p>Ito ay isang bagong installation ng %1$s theme. Huwag kalimutang pumunta sa <a href="%2$s">ePanel</a> para i-set up ito. Mawawala ang mensaheng ito kapag na-click mo na ang button na Save sa loob ng <a href="%2$s">page ng mga opsyon ng theme</a>.</p></div>

en: <em>Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key into the Updates Tab in your theme and plugin settings. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page. <a href="https://www.elegantthemes.com/documentation/divi/update-divi/" target="_blank">Learn more here</a></em>. If you still get this message, please make sure that your Username and API Key have been entered correctly
fil: <em>Bago ka makatanggap ng mga update ng produkto, kailangan mo munang i-authenticate ang iyong Elegant Themes subscription. Para gawin ito, kailangan mong ilagay ang iyong Elegant Themes Username at ang iyong Elegant Themes API Key sa Updates Tab sa mga setting ng iyong theme at plugin. Para mahanap ang iyong API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">mag-log in</a> sa iyong Elegant Themes account at pumunta sa pahinang <strong>Account > API Key</strong>. <a href="https://www.elegantthemes.com/documentation/divi/update-divi/" target="_blank">Alamin pa rito</a></em>. Kung nakikita mo pa rin ang mensaheng ito, pakitiyak na naipasok nang tama ang iyong Username at API Key

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
fil: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mas Lumang Mga Komento

en: AI Default
fil: Default ng AI

en: AI Unlimited
fil: Walang Limitasyong AI

en: About
fil: Mga

en: About %s seconds remaining
fil: Humigit-kumulang %s segundo ang natitira

en: About Me
fil: Tungkol Sa Akin

en: Abstract Art
fil: Abstraktong Sining

en: Access Your %s From Any Website
fil: I-access ang Iyong %s Mula sa Anumang Website

en: Activate WooCommerce Plugin
fil: I-activate ang WooCommerce Plugin

en: Activating WooCommerce
fil: Ina-activate ang WooCommerce

en: Active Link Color
fil: Kulay ng Aktibong Link

en: Active Primary Menu Link Color
fil: Kulay ng Aktibong Link ng Primary Menu

en: Add A Custom Page
fil: Magdagdag ng Custom na Page

en: Add Author Bio
fil: Magdagdag ng Bio ng May-akda

en: Add Background Color
fil: Magdagdag ng Kulay ng Background

en: Add Button Icon
fil: Magdagdag ng Icon sa Button

en: Add ET Box
fil: Idagdag ang ET Box

en: Add ET Button
fil: Idagdag ang ET Button

en: Add ET Learn more block
fil: Idagdag ang ET Learn more block

en: Add ET Tabs
fil: Idagdag ang ET Tabs

en: Add Element
fil: Magdagdag ng Elemento

en: Add From Library
fil: Idagdag Mula Sa Library

en: Add New Category
fil: Magdagdag Ng Bagong Kategorya

en: Add New Cloud Category
fil: Magdagdag Ng Bagong Kategorya Sa Cloud

en: Add New Cloud Tag
fil: Magdagdag Ng Bagong Tag Sa Cloud

en: Add New Layout
fil: Magdagdag Ng Bagong Layout

en: Add New Pack
fil: Magdagdag Ng Bagong Pack

en: Add New Page
fil: Magdagdag ng Bagong Page

en: Add New Tag
fil: Magdagdag Ng Bagong Tag

en: Add New Theme Options
fil: Magdagdag ng Mga Bagong Opsyon ng Tema

en: Add Theme Options
fil: Magdagdag ng Mga Opsyon ng Tema

en: Add To Categories
fil: Idagdag Sa Mga Kategorya

en: Add To Divi Cloud
fil: Idagdag Sa Divi Cloud

en: Add To Favorites
fil: Idagdag Sa Mga Paborito

en: Add To Tags
fil: Idagdag Sa Mga Tag

en: Add a Tooltip Text
fil: Magdagdag ng Tooltip Text

en: Add code to the < body > (good for tracking codes such as google analytics)
fil: Magdagdag ng code sa < body > (maganda para sa mga tracking code gaya ng google analytics)

en: Add code to the < head > of your blog
fil: Magdagdag ng code sa < head > ng iyong blog

en: Add code to the bottom of your posts, before the comments
fil: Magdagdag ng code sa ibaba ng iyong mga post, bago ang mga komento

en: Add code to the top of your posts
fil: Magdagdag ng code sa itaas ng iyong mga post

en: Added Context
fil: Idinagdag na Konteksto

en: Adjust Divi AI Default Styles
fil: Ayusin ang Mga Default na Estilo ng Divi AI

en: Advanced Settings
fil: Mga Advanced na Setting

en: Advertisement
fil: Anunsyo

en: Agency About Page
fil: Page na Tungkol sa Ahensya

en: Agency Blog Page
fil: Page ng Blog ng Ahensya

en: Agency Contact Page
fil: Page ng Contact ng Ahensya

en: Agency Home Page
fil: Home Page ng Ahensya

en: Agency Landing Page
fil: Landing Page ng Ahensya

en: Agency Portfolio Page
fil: Page ng Portfolio ng Ahensya

en: Agency Pricing Page
fil: Page ng Pagpepresyo ng Ahensya

en: All
fil: Lahat

en: All %1$s are Compatible with %2$s
fil: Compatible ang Lahat ng %1$s sa %2$s

en: All Active Plugins are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Aktibong Plugin sa %s

en: All Body Templates are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Pangunahing Content Template sa %s

en: All Divi users can store up to %s items to their Divi Cloud for free. To save more items to your cloud and unlock unlimited storage, upgrade your Divi Cloud membership today. If you build Divi websites for a living, Divi Cloud is an awesome add-on and an amazing time saver. You are going to love it!
fil: Maaaring mag-store ang lahat ng Divi user ng hanggang %s item sa kanilang Divi Cloud nang libre. Para makapag-save pa ng mas maraming item sa iyong cloud at ma-unlock ang unlimited storage, i-upgrade ang iyong membership sa Divi Cloud ngayon. Kung gumagawa ka ng mga Divi website para ikabubuhay, mahusay na add-on ang Divi Cloud at napakalaking tipid-oras. Magugustuhan mo ito!

en: All Footer Templates are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Footer Template sa %s

en: All Header Templates are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Header Template sa %s

en: All Plugins are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Plugin sa %s

en: All Presets are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Preset sa %s

en: All Theme Builder Templates are Compatible with %s
fil: Ang Lahat ng Theme Builder Template Ay Tugma Sa %s

en: All Theme Options
fil: Lahat ng Opsyon ng Tema

en: All Widget Areas are Compatible with %s
fil: Compatible ang Lahat ng Widget Area sa %s

en: Any code you place here will appear in body section of all pages of your blog. This is usefull if you need to input a tracking pixel for a state counter such as Google Analytics.
fil: Anumang code na ilalagay mo rito ay lalabas sa body section ng lahat ng pahina ng iyong blog. Kapaki-pakinabang ito kung kailangan mong maglagay ng tracking pixel para sa state counter gaya ng Google Analytics.

en: Any code you place here will appear in the head section of every page of your blog. This is useful when you need to add javascript or css to all pages.
fil: Anumang code na ilalagay mo rito ay lalabas sa head section ng bawat pahina ng iyong blog. Kapaki-pakinabang ito kapag kailangan mong magdagdag ng JavaScript o CSS sa lahat ng pahina.

en: Any code you place here will be placed at the bottom of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
fil: Anumang code na ilalagay mo rito ay ilalagay sa ibaba ng lahat ng single post. Kapaki-pakinabang ito kung nais mong mag-integrate ng mga bagay gaya ng mga link para sa social bookmarking.

en: Any code you place here will be placed at the top of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
fil: Anumang code na ilalagay mo rito ay ilalagay sa itaas ng lahat ng single post. Kapaki-pakinabang ito kung nais mong mag-integrate ng mga bagay gaya ng mga link para sa social bookmarking.

[ctx: Apply layout to the page]
en: Use This Layout
fil: Gamitin ang Layout na Ito

en: Archives
fil: Mga Archive

en: Are You Sure?
fil: Sigurado Ka Ba?

en: Are you sure want to remove this page?
fil: Sigurado ka bang gusto mong alisin ang page na ito?

en: As with any major update, it's important that you back up your website and test the migration on a staging site. If something does go wrong and you forgot to back up, the Divi 5 Migrator automatically backs up your post content, and you can restore that content and roll back to Divi 4 if you choose.
fil: Gaya ng anumang malaking update, mahalagang i-back up mo ang iyong website at subukan ang migration sa isang staging site. Kung may magkaproblema at nakalimutan mong mag-back up, awtomatikong bina-back up ng Divi 5 Migrator ang nilalaman ng iyong post, at maaari mong i-restore ang nilalamang iyon at bumalik sa Divi 4 kung gugustuhin mo.

en: At Least
fil: Hindi Bababa Sa

en: Authentication Required
fil: Kailangan ng Authentication

en: Author
fil: May-akda

en: Author Image URL
fil: URL ng Larawan ng May-akda

en: Auto Speed
fil: Bilis ng Auto

en: Automattic slider speed (works only if Auto is set to yes)
fil: Awtomatikong bilis ng slider (gumagana lang kung ang Auto ay nakatakda sa oo)

en: Back To Top Button
fil: Button na Bumalik Sa Itaas

en: Background Color
fil: Kulay Ng Background

en: Background Fill Description
fil: Paglalarawan ng Pagpuno ng Background

en: Background Image
fil: Larawan Ng Background

en: Background Position
fil: Posisyon Ng Background

en: Background Repeat
fil: Pag-uulit Ng Background

en: Background image URL or base64 string is required.
fil: Kinakailangan ang background image URL o base64 string.

en: Backwards Compatibility Mode Enabled
fil: Naka-enable ang Backwards Compatibility Mode

en: Before generating a new image, you must extend the image canvas using the draggable anchors.
fil: Bago bumuo ng bagong larawan, kailangan mong palawakin ang canvas ng larawan gamit ang mga draggable anchor.

en: Before generating a new image, you must make a rough sketch of the object you want to add.
fil: Bago bumuo ng bagong larawan, kailangan mong gumawa ng simpleng sketch ng bagay na gusto mong idagdag.

en: Before generating a new image, you must paint the area of the image you want to modify.
fil: Bago bumuo ng bagong larawan, kailangan mong kulayan ang bahagi ng larawan na gusto mong baguhin.

en: Before you can download Premade Layouts from the %1$s Library you must authenticate your %2$s subscription.
fil: Bago ka makapag-download ng Premade Layouts mula sa Library ng %1$s, kailangan mong i-authenticate ang iyong subscription sa %2$s.

en: Before you can generate Text using the Divi AI you must authenticate your Elegant Themes subscription.
fil: Bago ka makapag-generate ng Text gamit ang Divi AI, kailangan mong i-authenticate ang iyong subscription sa Elegant Themes.

en: Blog Style Mode
fil: Mode ng Estilo ng Blog

en: Body Font
fil: Font ng Pangunahing Teksto

en: Body Font Color
fil: Kulay ng Font ng Pangunahing Teksto

en: Body Font Style
fil: Estilo ng Font ng Pangunahing Teksto

en: Body Font Weight
fil: Timbang ng Font ng Pangunahing Teksto

en: Body Line Height
fil: Taas Ng Linya Ng Pangunahing Teksto

en: Body Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Pangunahing Teksto

en: Body Text Size
fil: Laki Ng Pangunahing Teksto

en: Body/Link Line Height
fil: Taas ng Linya ng Pangunahing Teksto/Link

en: Body/Link Text Size
fil: Laki ng Teksto ng Pangunahing Teksto/Link

en: Border Color
fil: Kulay ng Border

en: Border Radius
fil: Radius ng Border

en: Border Width
fil: Lapad ng Border

en: Bottom
fil: Ibaba

en: Bottom to Top
fil: Ibaba Papuntang Itaas

en: Browse All Divi Docs
fil: I-browse Lahat ng Divi Docs

en: Browse The Marketplace
fil: I-browse ang Marketplace

en: Brush Blur
fil: Pag-blur ng Brush

en: Brush Color
fil: Kulay ng Brush

en: Brush Size
fil: Sukat ng Brush

en: Build Your Page With AI
fil: Buuin ang Iyong Page Gamit ang AI

en: Building Your Website
fil: Binubuo ang Iyong Website

[ctx: Business]
en: Agency
fil: Ahensya

en: Button Font Style
fil: Estilo ng Font ng Button

en: Buttons
fil: Mga Button

en: Buttons Font
fil: Font ng Mga Button

en: Buttons Hover Style
fil: Estilo Ng Hover Ng Mga Button

en: Buttons Style
fil: Estilo Ng Mga Button

en: Buy
fil: Bilhin

en: By %s
fil: Ni %s

en: By Elegant Themes
fil: Ni Elegant Themes

en: By The Community
fil: Mula sa Komunidad

en: By default comments are not placed on pages, however, if you would like to allow people to comment on your pages simply enable this option.
fil: Bilang default, hindi pinapayagan ang mga komento sa mga page; gayunpaman, kung gusto mong payagan ang mga tao na magkomento sa iyong mga page, i-enable lang ang opsyong ito.

en: By default pages are sorted by name. However if you would rather have them sorted by ID you can adjust this setting.
fil: Bilang default, naka-sort ang mga page ayon sa pangalan. Ngunit kung mas gusto mong naka-sort ang mga ito ayon sa ID, maaari mong ayusin ang setting na ito.

en: By default the navigation bar stays on top of the screen at all times. We suggest to disable this option, if you need to use a logo taller than the default one.
fil: Bilang default, nananatili sa itaas ng screen ang navigation bar sa lahat ng oras. Iminumungkahi naming i-disable ang opsyong ito kung kailangan mong gumamit ng logo na mas mataas kaysa sa default.

en: By default the theme creates a Home link that, when clicked, leads back to your blog's homepage. If, however, you are using a static homepage and have already created a page called Home to use, this will result in a duplicate link. In this case you should disable this feature to remove the link.
fil: Bilang default, gumagawa ang theme ng link na Home na, kapag na-click, ay babalik sa homepage ng iyong blog. Ngunit kung gumagamit ka ng static na homepage at nakagawa ka na ng page na tinatawag na Home para gamitin, magreresulta ito sa dobleng link. Sa kasong ito, dapat mong i-disable ang feature na ito para alisin ang link.

en: By default the theme creates post titles based on the title of your post and your blog name. If you would like to make your meta title different than your actual post title you can define a custom title for each post using custom fields. This option must be enabled for custom titles to work, and you must choose a custom field name for your title below.
fil: Bilang default, lumilikha ang theme ng mga pamagat ng post batay sa pamagat ng iyong post at pangalan ng iyong blog. Kung gusto mong gawing iba ang iyong meta title kaysa sa aktuwal na pamagat ng post, maaari kang magtakda ng custom na pamagat para sa bawat post gamit ang mga custom field. Dapat naka-enable ang opsyong ito para gumana ang mga custom na pamagat, at dapat kang pumili ng pangalan ng custom field para sa iyong pamagat sa ibaba.

en: By default the theme does not add keywords to your header. Most search engines don't use keywords to rank your site anymore, but some people define them anyway just in case. If you want to add meta keywords to your header then enable this option and fill in the custom keywords field below.
fil: Bilang default, hindi nagdaragdag ang theme ng mga keyword sa iyong header. Hindi na ginagamit ng karamihan sa mga search engine ang mga keyword para iranggo ang iyong site, pero may ilan pa ring nagtatakda nito para siguradong meron. Kung gusto mong magdagdag ng meta keywords sa iyong header, i-enable ang opsyong ito at punan ang field ng custom na keywords sa ibaba.

en: By default the theme truncates your posts on index/homepages automatically to create post previews. If you would rather show your posts in full on index pages like a traditional blog then you can activate this feature.
fil: Bilang default, awtomatikong pini-putol ng theme ang mga post mo sa index/homepage para gumawa ng mga preview. Kung mas gusto mong ipakita nang buo ang mga post mo sa mga index page gaya ng tradisyonal na blog, maaari mong i-activate ang feature na ito.

en: By default the theme uses a combination of your blog name and your blog description, as defined when you created your blog, to create your homepage titles. However if you want to create a custom title then simply enable this option and fill in the custom title field below.
fil: Bilang default, gumagamit ang theme ng kombinasyon ng pangalan ng iyong blog at paglalarawan ng iyong blog, gaya ng itinakda noong ginawa mo ang iyong blog, para gumawa ng mga pamagat ng iyong homepage. Gayunpaman, kung gusto mong gumawa ng custom na pamagat, i-enable lang ang opsyong ito at punan ang field ng custom na pamagat sa ibaba.

en: By default the theme uses your blog description, as defined when you created your blog, to fill in the meta description field. If you would like to use a different description then enable this option and fill in the custom description field below.
fil: Bilang default, ginagamit ng theme ang paglalarawan ng iyong blog, gaya ng itinakda noong ginawa mo ang iyong blog, para punan ang field ng meta description. Kung gusto mong gumamit ng ibang paglalarawan, i-enable ang opsyong ito at punan ang field ng custom na paglalarawan sa ibaba.

en: By default thumbnail images are created using custom fields. However, if you would rather use the images that are already in your post for your thumbnail (and bypass using custom fields) you can activate this option. Once activated thumbnail images will be generated automatically using the first image in your post. The image must be hosted on your own server.
fil: Bilang default, ginagawa ang mga thumbnail image gamit ang mga custom field. Gayunpaman, kung mas gusto mong gamitin ang mga larawang nasa post mo na para sa thumbnail (at laktawan ang paggamit ng mga custom field), maaari mong i-activate ang opsyong ito. Kapag na-activate, awtomatikong bubuuin ang mga thumbnail image gamit ang unang larawan sa post mo. Dapat naka-host ang larawan sa sarili mong server.

en: By default thumbnails are not placed on pages (they are only used on posts). However, if you want to use thumbnails on pages you can! Just enable this option.
fil: Bilang default, hindi inilalagay ang mga thumbnail sa mga page (ginagamit lang ang mga ito sa mga post). Gayunpaman, kung gusto mong gumamit ng mga thumbnail sa mga page, puwede! I-enable lang ang opsyong ito.

en: By default thumbnails are placed at the beginning of your post on single post pages. If you would like to remove this initial thumbnail image to avoid repetition simply disable this option.
fil: Bilang default, inilalagay ang mga thumbnail sa simula ng iyong post sa mga page ng iisang post. Kung gusto mong alisin ang paunang thumbnail na ito para maiwasan ang pag-uulit, i-disable lang ang opsyong ito.

en: CSS No Selector
fil: Walang Selector sa CSS

en: CSS Snippet
fil: Snippet ng CSS

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URLs all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treated individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
fil: Nakakatulong ang canonicalization na maiwasan ang pag-index ng duplicate na content ng mga search engine, at dahil dito, maaaring makatulong itong maiwasan ang mga parusa sa duplicate content at pagbagsak ng pagerank. Maaaring may iba’t ibang URL ang ilang page ngunit sa iisang destinasyon lang napupunta. Halimbawa, ang domain.com, domain.com/index.html, at www.domain.com ay magkakaibang URL na lahat ay papunta sa iyong homepage. Sa pananaw ng search engine, ang mga duplicate na URL na ito—na madalas ding nangyayari dahil sa mga custom permalink—ay maaaring ituring nang hiwa-hiwalay sa halip na isang destinasyon lang. Ang pagtatakda ng canonical URL ay nagsasabi sa search engine kung aling URL ang gusto mong gamitin bilang opisyal. Ibinabatay ng theme ang mga canonical URL nito sa iyong mga permalink at sa domain name na itinakda sa settings tab ng wp-admin.

en: Canvas Size
fil: Sukat ng Canvas

en: Caption goes here
fil: Dito ilalagay ang caption

en: Caption title goes here
fil: Dito ilalagay ang pamagat ng caption

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Category
fil: Kategorya

en: Center
fil: Gitna

en: Centered
fil: Naka-center

en: Centered Inline Logo
fil: Naka-center na Inline na Logo

en: Change Image
fil: Palitan ang Larawan

en: Change Image Style
fil: Baguhin ang Estilo ng Larawan

en: Change Tone
fil: Baguhin ang Tonó

en: Characters
fil: Mga Karakter

en: Chat With An Expert
fil: Makipag-chat Sa Isang Eksperto

en: Check this box if you want to display meta descriptions on category/archive pages. The description is based off the category description you choose when creating/edit your category in wp-admin.
fil: Lagyan ng check ang kahong ito kung gusto mong ipakita ang mga meta description sa mga pahina ng kategorya/archive. Ang paglalarawan ay batay sa paglalarawan ng kategorya na pinipili mo kapag gumagawa/nag-e-edit ng iyong kategorya sa wp-admin.

en: Checking %1$s %2$s...
fil: Sinusuri ang %1$s %2$s...

en: Checking Active Plugins...
fil: Sinusuri ang Mga Aktibong Plugin...

en: Checking Theme Builder Compatibility
fil: Sinusuri ang Compatibility ng Theme Builder

en: Choose A Starter Site
fil: Pumili ng Starter Site

en: Choose File
fil: Pumili ng File

en: Choose Library
fil: Pumili ng Library

en: Choose Style
fil: Pumili ng Estilo

en: Choose Type
fil: Pumili ng Uri

en: Choose an Image
fil: Pumili ng Larawan

en: Choose button color
fil: Piliin ang kulay ng button

en: Choose button type
fil: Piliin ang uri ng button

en: Choose how many times bigger you want your upscaled image to be.
fil: Piliin kung ilang beses mas malaki ang gusto mo para sa larawan na tinaasan ang resolusyon.

en: Choose the aspect ratio that will be used for the generated image.
fil: Piliin ang aspect ratio na gagamitin para sa nabuong larawan.

en: Choose the size of your new image. Blank areas of the canvas outside the bounds of your original image will be filled in with AI.
fil: Piliin ang sukat ng bagong larawan mo. Ang mga bakanteng bahagi ng canvas sa labas ng hangganan ng orihinal mong larawan ay pupunuin ng AI.

en: Choose title autogeneration method
fil: Piliin ang paraan ng awtomatikong pagbuo ng pamagat

en: Choose what style of image you would like to create. Or, select none and describe the style of image in your prompt.
fil: Piliin ang istilo ng larawang gusto mong gawin. O piliin ang wala at ilarawan ang istilo ng larawan sa iyong prompt.

en: Choose which items to display in the post info section
fil: Piliin kung aling mga item ang ipapakita sa seksyong impormasyon ng post

en: Choose yes if you want for automatic slider animation
fil: Piliin ang oo kung gusto mo ng awtomatikong animation ng slider

[ctx: Classes Page (Fitness, Training, etc)]
en: Classes
fil: Mga Klase

en: Clear CSS Cache
fil: I-clear ang CSS Cache

en: Click Below To Migrate Your Site to Divi 5
fil: I-click Sa Ibaba Para I-migrate ang Iyong Site sa Divi 5

en: Click here to learn more
fil: Mag-click dito para matuto pa

en: Close
fil: Isara

en: Close Modal
fil: Isara ang Modal

en: Code Integration
fil: Integrasyon ng Code

en: Code Snippet
fil: Snippet ng Code

en: Code Snippets Library
fil: Library ng Mga Code Snippet

en: Code With AI
fil: Mag-code Gamit ang AI

en: Coffee Shop About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Coffee Shop

en: Coffee Shop Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Footer Page
fil: Pahina Ng Footer Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Guide Page
fil: Pahina Ng Gabay Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Menu Page
fil: Pahina Ng Menu Ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Shop Page
fil: Pahina Ng Shop Ng Coffee Shop

en: Color
fil: Kulay

en: Color Schemes
fil: Mga Scheme Ng Kulay

en: Column Layout
fil: Layout ng Column

en: Comic Book
fil: Komiks

en: Coming Soon
fil: Paparating

en: Comments
fil: Mga Komento

en: Community
fil: Komunidad

en: Compatibility Check in Progress...
fil: Isinasagawa ang Compatibility Check...

en: Complete your purchase using the pop-up to upgrade Divi Cloud.
fil: Kumpletuhin ang iyong pagbili gamit ang pop-up para i-upgrade ang Divi Cloud.

en: Configuring Theme Options
fil: Kino-configure ang Mga Opsyon ng Theme

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Congratulations! This site is %2$s compatible with %1$s. You can migrate your site to %1$s to take advantage of the new builder and front end page speeds. Don't forget to back up your website before migrating.
fil: Congratulations! Ang site na ito ay compatible sa %1$s ang %2$s. Maaari mong i-migrate ang iyong site sa %1$s para mapakinabangan ang bagong builder at mas mabilis na bilis ng page sa front end. Huwag kalimutang i-back up ang iyong website bago mag-migrate.

en: Congratulations! You migrated your website to the Divi 5 framework. You can return to this page anytime to run a new compatibility check to see if additional modules are ready for conversion. In the future, third party modules from the Divi Marketplace, may be updated to support Divi 5. At that point, you can convert them using the migrator. Most third-party modules will not be ready for conversion at this early stage.
fil: Congratulations! Na-migrate mo ang iyong website sa Divi 5 framework. Maaari kang bumalik sa pahinang ito anumang oras upang magpatakbo ng bagong compatibility check at tingnan kung handa na ang iba pang mga module para sa conversion. Sa hinaharap, maaaring ma-update ang mga third party module mula sa Divi Marketplace upang suportahan ang Divi 5. Kapag nangyari iyon, maaari mo silang i-convert gamit ang migrator. Karamihan sa mga third-party module ay hindi pa handa para sa conversion sa maagang yugtong ito.

en: Content
fil: Nilalaman

en: Content Length
fil: Haba ng Content

en: Content Results
fil: Mga Resulta ng Content

en: Content Type
fil: Uri ng Content

en: Content goes here
fil: Dito ilalagay ang nilalaman

en: Content text or html
fil: Teksto ng nilalaman o html

en: Continue Editing
fil: Ipagpatuloy ang Pag-edit

en: Convert Module To Row
fil: I-convert Ang Module Sa Row

en: Convert Module To Section
fil: I-convert Ang Module Sa Seksyon

en: Convert Row To Section
fil: I-convert Ang Row Sa Seksyon

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Copy To
fil: Kopyahin Sa

en: Copy To Divi Cloud
fil: Kopyahin Sa Divi Cloud

en: Copy To Library
fil: Kopyahin Sa Library

en: Copywriter About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Copywriter

en: Copywriter Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Copywriter

en: Copywriter Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Copywriter

en: Copywriter FAQ Page
fil: Pahina Ng FAQ Ng Copywriter

en: Copywriter Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Copywriter

en: Copywriter Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Copywriter

en: Copywriter Portfolio Page
fil: Pahina Ng Portfolio Ng Copywriter

en: Copywriter Pricing Page
fil: Pahina Ng Pagpepresyo Ng Copywriter

en: Copywriter Services Page
fil: Pahina Ng Mga Serbisyo Ng Copywriter

en: Create New Category/Categories
fil: Gumawa Ng Bagong Kategorya/Mga Kategorya

en: Create New Tag(s)
fil: Gumawa ng Bagong Tag

en: Create New Tag/Tags
fil: Gumawa Ng Bagong Tag/Mga Tag

en: Creating %1$s Page
fil: Ginagawa ang Page na %1$s

en: Creating Imagery
fil: Ginagawa ang Mga Larawan

en: Creating Your Menu
fil: Ginagawa ang Iyong Menu

en: Creative
fil: Malikhain

en: Creators from the marketplace are hard at work updating their modules for Divi 5. Most third-party modules won't be ready for Divi 5 right away. You can still use these modules with Divi 5. However, pages using legacy modules will not benefit from Divi 5's performance improvements and will be more prone to quirks. You can always return to the migrator and convert them later, once they are ready.
fil: Masipag na ina-update ng mga creator mula sa marketplace ang kanilang mga module para sa Divi 5. Karamihan sa mga third-party module ay hindi pa agad magiging handa para sa Divi 5. Magagamit mo pa rin ang mga module na ito sa Divi 5. Gayunman, ang mga pahinang gumagamit ng mga legacy module ay hindi makikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5 at mas magiging madaling tamaan ng mga glitch. Maaari kang bumalik anumang oras sa migrator at i-convert ang mga ito sa ibang pagkakataon, kapag handa na.

en: Critical CSS greatly improves website load times and Google PageSpeed scores by deferring non-critical styles and eliminating render-blocking CSS requests.
fil: Malaking pinapabuti ng Critical CSS ang bilis ng pag-load ng website at mga score sa Google PageSpeed sa pamamagitan ng pagde-defer ng mga hindi kritikal na style at pag-aalis ng mga render-blocking na request ng CSS.

en: Critical Threshold Height
fil: Taás ng Critical Threshold

en: Current Color
fil: Kasalukuyang Kulay

en: Currently viewing archives from %1$s
fil: Kasalukuyang tinitingnan ang mga archive mula sa %1$s

en: Custom Size
fil: Custom Na Sukat

en: Custom field Name to be used for description
fil: Pangalan ng Custom Field na gagamitin para sa paglalarawan

en: Custom field Name to be used for keywords
fil: Pangalan ng Custom Field na gagamitin para sa mga keyword

en: Custom field Name to be used for title
fil: Pangalan ng Custom Field na gagamitin para sa pamagat

en: Customize Fonts and Colors
fil: I-customize ang Mga Font at Kulay

en: Customize and Select Your Pages
fil: I-customize at Piliin ang Iyong Mga Page

en: Dark
fil: Madilim

en: Date
fil: Petsa

en: Date format
fil: Format ng Petsa

en: Default Website Template
fil: Default na Template ng Website

en: Defer Additional Third Party Scripts
fil: I-defer Ang Karagdagang Third-Party Scripts

en: Defer Gutenberg Block CSS
fil: I-defer ang Gutenberg Block CSS

en: Defer jQuery And jQuery Migrate
fil: I-defer Ang jQuery At jQuery Migrate

en: Define a character to separate BlogName and Post title
fil: Tukuyin ang karakter na maghihiwalay sa BlogName at pamagat ng post

en: Define custom fonts and colors below or leave empty to let AI choose for you
fil: Itakda ang mga custom font at kulay sa ibaba o iwanang walang laman para hayaan ang AI na pumili para sa iyo

en: Define how much influence your reference image has over the generated image. The less influence you give to the reference image, the more impact your image description will have.
fil: Tukuyin kung gaano kalaki ang impluwensiya ng larawang reference sa nabubuong larawan. Kapag mas kaunti ang impluwensiyang ibinigay mo sa larawang reference, mas malaki ang magiging epekto ng paglalarawan mo ng larawan.

en: Define your default fonts and colors or leave empty to let AI choose for you. The settings you define here will be used by default when you generate your next layout.
fil: Tukuyin ang mga default mong font at kulay, o iwanang walang laman para hayaan ang AI na pumili para sa iyo. Ang mga setting na itatakda mo rito ang gagamitin bilang default kapag bubuo ka ng susunod mong layout.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Delete Page
fil: Tanggalin ang Page

en: Delete Permanently
fil: Permanenteng Tanggalin

en: Delete Selected Items
fil: Burahin ang Mga Napiling Item

en: Describe The Page You Want Divi AI To Create
fil: Ilarawan Ang Page Na Gusto Mong Gawin Ng Divi AI

en: Describe The Section You Want Divi AI To Create
fil: Ilarawan ang Seksyong Gusto Mong Gawin ng Divi AI

en: Describe the page you want Divi AI to create. If there are specific sections, colors or fonts you want to use, let it know! Or, keep it simple and let Divi AI run with it.
fil: Ilarawan ang page na gusto mong gawin ng Divi AI. Kung may mga partikular na seksyon, kulay, o font kang gustong gamitin, ipaalam mo! O panatilihing simple at hayaan ang Divi AI ang gumawa.

en: Describe the section you want Divi AI to create. If there are specific elements, colors or fonts you want to use, let it know! Or, keep it simple and let Divi AI run with it.
fil: Ilarawan ang seksyong gusto mong gawin ng Divi AI. Kung may partikular na mga elemento, kulay, o font kang gustong gamitin, ipaalam mo! O, gawing simple at hayaan ang Divi AI na siya na ang bahala.

en: Design Agency
fil: Ahensiya Ng Disenyo

en: Design Agency About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Design Agency

en: Design Agency Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Design Agency

en: Design Agency Case Study Page
fil: Pahina Ng Case Study Ng Design Agency

en: Design Agency Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Design Agency

en: Design Agency Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Design Agency

en: Design Agency Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Design Agency

en: Design Agency Portfolio Page
fil: Pahina Ng Portfolio Ng Design Agency

en: Design Agency Project Page 1
fil: Pahina Ng Proyekto Ng Design Agency 1

en: Design Agency Project Page 2
fil: Pahina Ng Proyekto Ng Design Agency 2

en: Designed by %1$s | Powered by %2$s
fil: Dinisenyo ni %1$s | Pinapagana ng %2$s

en: Designing Layout
fil: Dinidisenyo ang Layout

en: Digital Painting
fil: Digital na Pintura

en: Digital Payments
fil: Mga Digital Na Pagbabayad

en: Digital Payments About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Digital Payments

en: Digital Payments Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Digital Payments

en: Digital Payments Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Digital Payments

en: Digital Payments Features Page
fil: Pahina Ng Mga Tampok Ng Digital Payments

en: Digital Payments Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Digital Payments

en: Digital Payments Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Digital Payments

en: Digital Payments Pricing Page
fil: Pahina Ng Pagpepresyo Ng Digital Payments

en: Digital Payments Sign-Up Page
fil: Pahina Ng Pag-sign Up Ng Digital Payments

en: Disable Footer Credits
fil: I-disable ang Footer Credits

en: Disable Translations
fil: I-disable ang Mga Pagsasalin

en: Disable WordPress Emojis
fil: I-disable ang WordPress Emojis

en: Disable this option to remove the Google Fonts from your Divi Builder Pages.
fil: I-disable ang opsyong ito para alisin ang Google Fonts sa iyong mga Page ng Divi Builder.

en: Disable this option to remove the Google Maps API script from your Divi Builder Pages. This may improve compatibility with third party plugins that also enqueue this script. Please Note: Modules that rely on the Google Maps API in order to function properly, such as the Maps and Fullwidth Maps Modules, will still be available but will not function while this option is disabled (unless you manually add Google Maps API script).
fil: I-disable ang opsyong ito para alisin ang script ng Google Maps API mula sa iyong mga Page ng Divi Builder. Maaari nitong mapahusay ang compatibility sa mga third-party plugin na nag-e-enqueue rin ng script na ito. Pakitandaan: Ang mga module na umaasa sa Google Maps API para gumana nang tama, gaya ng mga module na Maps at Fullwidth Maps, ay mananatiling available pero hindi gagana habang naka-disable ang opsyong ito (maliban kung manu-mano mong idagdag ang script ng Google Maps API).

en: Disable top tier dropdown menu links
fil: I-disable ang mga link ng dropdown menu sa top tier

en: Disable translations if you don't want to display translated theme strings on your site.
fil: I-disable ang mga pagsasalin kung ayaw mong ipakita ang mga naisaling string ng tema sa iyong site.

en: Disabling this option will remove the body code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Ang pag-disable sa opsyong ito ay mag-aalis ng body code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the header code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Ang pag-disable sa opsyong ito ay mag-aalis ng header code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single bottom code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Ang pag-disable sa opsyong ito ay mag-aalis ng single bottom code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single top code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Ang pag-disable sa opsyong ito ay mag-aalis ng single top code sa ibaba mula sa iyong blog. Pinapayagan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Display Home link
fil: Ipakita ang link na Home

en: Displays About Me Information
fil: Ipinapakita Ang Impormasyon Tungkol Sa Akin

en: Displays Adsense Ads
fil: Ipinapakita Ang Mga Adsense Ad

en: Displays Advertisements
fil: Ipinapakita Ang Mga Anunsyo

en: Divi 5 cannot be activated while the following plugins are active. Please deactivate these plugins and activate Divi 5 again.
fil: Hindi ma-a-activate ang Divi 5 habang aktibo ang mga sumusunod na plugin. Paki-deactivate ang mga plugin na ito at i-activate muli ang Divi 5.

en: Divi AI Default
fil: Default ng Divi AI

en: Divi AI Default Styles
fil: Mga Default na Estilo ng Divi AI

en: Divi AI Server is too busy right now. Please try again in a few minutes.
fil: Masyadong abala ang Divi AI Server ngayon. Pakisubukang muli pagkalipas ng ilang minuto.

en: Divi AI is finalizing your images!
fil: Tinatapos na ng Divi AI ang iyong mga larawan!

en: Divi AI will fill your layouts with relevant photos and images automatically. Using stock photos is the fastest and most reliable option. You can also generate completely unique images using AI, which takes longer but can result in a wider variety of unique images.
fil: Awtomatikong pupunan ng Divi AI ang iyong mga layout ng mga kaugnay na larawan at litrato. Ang paggamit ng mga stock photo ang pinakamabilis at pinakamaaasahang opsyon. Maaari ka ring bumuo ng ganap na natatanging mga larawan gamit ang AI, na mas matagal ngunit maaaring magbunga ng mas malawak na sari-saring natatanging larawan.

en: Divi AI will fill your pages with relevant photos and images automatically. Using stock photos is the fastest and most reliable option. You can also generate completely unique images using AI, which takes longer.
fil: Awtomatikong pupunuin ng Divi AI ang iyong mga page ng mga angkop na larawan at imahe. Ang paggamit ng mga stock photo ang pinakamabilis at pinakamaaasahang opsyon. Maaari ka ring gumawa ng ganap na natatanging mga imahe gamit ang AI, pero mas matagal ito.

en: Divi Cloud Categories
fil: Mga Kategorya Ng Divi Cloud

en: Divi Cloud Tags
fil: Mga Tag Ng Divi Cloud

en: Divi Customizer Settings
fil: Mga Setting ng Divi Customizer

en: Divi Library
fil: Library ng Divi

[ctx: Divi Library]
en: %s Library
fil: Library ng %s

[ctx: Divi Library]
en: View Mode
fil: Mode ng Pagtingin

[ctx: Divi Library Global Module]
en: Global
fil: Pandaigdigan

en: Divi Library Snippet Name
fil: Pangalan ng Snippet sa Divi Library

[ctx: Divi Library Title]
en: Layout Details
fil: Mga Detalye ng Layout

en: Divi Overview
fil: Divi Pangkalahatang-ideya

en: Divi Page Settings
fil: Mga Setting ng Pahina ng Divi

en: Divi Theme Templates
fil: Divi Mga Template ng Theme

en: Divi has been installed and activated. Next, you must activate your license so that your website can receive updates. Click the button below to log in to your Elegant Themes account and automatically activate this installation.
fil: Na-install at na-activate na ang Divi. Susunod, kailangan mong i-activate ang iyong lisensya para makatanggap ng mga update ang iyong website. I-click ang button sa ibaba para mag-log in sa iyong Elegant Themes account at awtomatikong i-activate ang installation na ito.

en: Divi is up to date
fil: Napapanahon ang Divi

en: Do you want to move selected items to your trash?
fil: Gusto mo bang ilipat ang mga napiling item sa iyong trash?

en: Do you want to permanently delete all the items in your trash? This action cannot be undone and the items cannot be recovered.
fil: Gusto mo bang permanenteng burahin ang lahat ng item sa iyong trash? Hindi na ito maibabalik at hindi na mare-recover ang mga item.

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

[ctx: Documentation Page]
en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Dot Navigation
fil: Nabigasyong Tuldok

en: Download Backup Before Importing
fil: I-download ang Backup Bago Mag-import

en: Download Compatibility Report
fil: I-download ang Compatibility Report

en: Download More Layouts From The Marketplace
fil: Mag-download Pa ng Mga Layout Mula sa Marketplace

en: Drawing
fil: Pagguhit

en: Dropdown Menu Animation
fil: Animation ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Line Color
fil: Kulay ng Linya ng Dropdown Menu

en: Dropdown Menu Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Dropdown Menu

en: Duplicate
fil: I-duplicate

en: Duplicate Global Item To Cloud
fil: I-duplicate ang Global Item Papuntang Cloud

en: Duplicate Locally
fil: I-duplicate Nang Lokal

en: Dynamic Icons
fil: Mga Dynamic na Icon

en: Dynamic Module Framework
fil: Dynamic na Framework ng Module

en: ET About Me Widget
fil: ET Widget Na Tungkol Sa Akin

en: ET Advertisement
fil: ET Anunsyo

en: Edit
fil: I-edit

en: Edit Footer Credits
fil: I-edit ang Footer Credits

en: Edit Image
fil: I-edit ang Larawan

en: Edit Tags & Categories
fil: I-edit Ang Mga Tag At Kategorya

en: Edit Theme Options
fil: I-edit ang Mga Opsyon ng Tema

en: Edit With Divi
fil: I-edit Gamit Ang Divi

en: Effect
fil: Epekto

en: Empty Trash
fil: Alisin Ang Laman Ng Trash

en: Enable API Key
fil: I-enable Ang API Key

en: Enable Boxed Layout
fil: I-enable Ang Boxed Layout

en: Enable Divi Cloud
fil: I-enable Ang Divi Cloud

en: Enable Divi Gallery
fil: I-enable ang Divi Gallery

en: Enable Responsive Images
fil: I-enable ang Mga Responsive na Larawan

en: Enable Single Post 468x60 banner
fil: I-enable ang Single Post 468x60 Banner

en: Enable Vertical Navigation
fil: I-enable ang Patayong Navigation

en: Enable body code
fil: I-enable ang body code

en: Enable caching of Google Fonts and load them inline. This reduces render-blocking requests and improves page load times.
fil: I-enable ang caching ng Google Fonts at i-load ang mga ito inline. Binabawasan nito ang mga render-blocking request at pinapabuti ang bilis ng pag-load ng page.

en: Enable canonical URLs
fil: I-enable ang canonical URLs

en: Enable custom description
fil: I-enable ang custom na paglalarawan

en: Enable custom keywords
fil: I-enable ang mga custom na keyword

en: Enable custom titles
fil: I-enable ang mga custom na pamagat

en: Enable header code
fil: I-enable ang header code

en: Enable meta descriptions
fil: I-enable ang mga meta description

en: Enable single bottom code
fil: I-enable ang single bottom code

en: Enable single top code
fil: I-enable ang single top code

en: Enable this if you want to replace the WordPress default gallery with the Divi-style gallery.
fil: I-enable ito kung gusto mong palitan ang default na gallery ng WordPress ng gallery na estilo ng Divi.

en: Enable this option to display Back To Top Button while scrolling
fil: I-enable ang opsyong ito para ipakita ang Button na Bumalik Sa Itaas habang nag-i-scroll

en: Enable this option to get responsive images size generated when uploading images and adding srcset attribute for images element.
fil: I-enable ang opsyong ito para makagawa ng mga laki ng responsive na larawan kapag nag-a-upload ng mga larawan at magdagdag ng srcset attribute para sa images element.

en: Enable this option to get the smooth scrolling effect with mouse wheel
fil: I-enable ang opsyong ito para makuha ang smooth scrolling effect gamit ang mouse wheel

en: Enable this option to show thumbnails on Index Pages.
fil: I-enable ang opsyong ito para ipakita ang mga thumbnail sa Mga Index Page.

en: Enable this to allow the Divi Framework to only load the modules that are used on the page, and process the logic for the features in use.
fil: I-enable ito para pahintulutan ang Divi Framework na i-load lang ang mga module na ginagamit sa page, at iproseso ang logic para sa mga feature na ginagamit.

en: Enabling this option will display a 468x60 banner ad on the bottom of your post pages below the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
fil: Kapag in-enable ang opsyong ito, magpapakita ito ng 468x60 banner ad sa ibaba ng mga pahina ng iyong post, sa ilalim ng nilalaman ng single post. Kapag naka-enable, kailangan mong punan ang banner image at destination URL sa ibaba.

en: Enabling this option will lower the size of Google Fonts and improve load times, however it will limit Google Fonts support in some very old browsers. You can turn this off to increase support for older browsers at a slight cost to performance.
fil: Kapag naka-enable ang opsyong ito, liliit ang laki ng Google Fonts at bibilis ang pag-load, ngunit malilimitahan ang suporta ng Google Fonts sa ilang napakalumang browser. Maaari mo itong i-off para dagdagan ang suporta para sa mas lumang browser kapalit ng bahagyang pagbawas sa performance.

en: Enhance
fil: Pahusayin

en: Enhance Image
fil: Pahusayin ang Larawan

en: Enhancement Strength
fil: Lakas ng Pagpapahusay

en: Enhancements
fil: Mga Pagpapahusay

en: Enqueue Google Maps Script
fil: I-enqueue ang Script ng Google Maps

en: Enqueue jQuery Compatibility Script
fil: I-enqueue Ang Script Para Sa Compatibility Ng jQuery

en: Enter new API Key
fil: Maglagay Ng Bagong API Key

en: Enter the URL of your Facebook Profile.
fil: Ilagay ang URL ng iyong Facebook Profile.

en: Enter the URL of your Instagram Profile.
fil: Ilagay ang URL ng iyong Instagram Profile.

en: Enter the URL of your RSS feed.
fil: Ilagay ang URL ng iyong RSS feed.

en: Enter the URL of your X Profile.
fil: Ilagay ang URL ng iyong X Profile.

en: Enter which type of page you want.
fil: Ilagay kung anong uri ng page ang gusto mo.

en: Enter your ET Account API Key.
fil: Ilagay ang API Key ng ET Account mo.

en: Enter your ET Account Username.
fil: Ilagay ang Username ng ET Account mo.

en: Enter your page title
fil: Ilagay ang pamagat ng page mo

en: Enter your website name, which will be used for meta titles and throughout your website content.
fil: Ilagay ang pangalan ng iyong website, na gagamitin para sa mga meta title at sa kabuuan ng content ng iyong website.

en: Enter your website slogan, which will be used in meta descriptions and as context for Divi AI.
fil: Ilagay ang slogan ng iyong website, na gagamitin sa mga meta description at bilang konteksto para sa Divi AI.

en: Error loading roadmap items.
fil: Error sa pag-load ng mga item sa roadmap.

[ctx: Event Details Page]
en: Details
fil: Mga Detalye

en: Exactly
fil: Eksakto

en: Example: Create a services page that describes our solar installation services, including testimonials and a contact form to collect leads
fil: Halimbawa: Gumawa ng services page na naglalarawan ng aming solar installation services, kasama ang mga testimonial at contact form para mangolekta ng leads

en: Example: Create a services section that describes our solar installation services.
fil: Halimbawa: Gumawa ng seksyon ng mga serbisyo na naglalarawan sa aming mga serbisyo sa pag-install ng solar.

en: Example: Our company, Sunset Solar, is a solar panel installation company serving the San Francisco Bay Area
fil: Halimbawa: Ang aming kumpanya, Sunset Solar, ay isang solar panel installation company na nagsisilbi sa San Francisco Bay Area

en: Exclude categories from the navigation bar
fil: Ibukod ang mga kategorya mula sa navigation bar

en: Exclude pages from the navigation bar
fil: Ibukod ang mga page mula sa navigation bar

en: Explore Other Modules With Tag
fil: Tuklasin Ang Iba Pang Mga Module Gamit Ang Tag

en: Explore Other Rows With Tag
fil: Tuklasin Ang Iba Pang Mga Row Gamit Ang Tag

en: Explore Other Sections With Tag
fil: Tuklasin Ang Iba Pang Mga Seksyon Gamit Ang Tag

en: Export
fil: I-export

en: Export %s
fil: I-export ang %s

en: Export %s Name
fil: Pangalan para sa I-e-export na %s

en: Export Theme Options
fil: I-export ang Mga Opsyon ng Tema

en: Exporting your %s will create a JSON file that can be imported into a different area.
fil: Ang pag-export ng iyong %s ay gagawa ng JSON file na puwedeng i-import sa ibang area.

en: Extend
fil: Palawakin

en: Extend Image
fil: Palawakin ang Larawan

en: Facebook Profile Url
fil: Facebook Profile URL

en: Failed to load your existing layouts. Please try again later.
fil: Nabigong i-load ang iyong mga kasalukuyang layout. Pakisubukang muli mamaya.

en: Farmers Market
fil: Pamilihang Bayan Ng Mga Magsasaka

en: Farmers Market About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Farmers Market

en: Farmers Market Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Farmers Market

en: Farmers Market Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Farmers Market

en: Farmers Market Donate Page
fil: Pahina Ng Donasyon Ng Farmers Market

en: Farmers Market Events Page
fil: Pahina Ng Mga Kaganapan Ng Farmers Market

en: Farmers Market Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Farmers Market

en: Farmers Market Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Farmers Market

en: Farmers Market Market Page
fil: Pahina Ng Palengke Ng Farmers Market

en: Fashion About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Fashion

en: Fashion Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Fashion

en: Fashion Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Fashion

en: Fashion Designer Page
fil: Pahina Ng Fashion Designer

en: Fashion Gallery Page
fil: Pahina Ng Gallery Ng Fashion

en: Fashion Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Fashion

en: Fashion Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Fashion

en: Fashion Shop Page
fil: Pahina Ng Shop Ng Fashion

en: Favorites
fil: Mga Paborito

en: Fetching Pages
fil: Kinukuha ang Mga Page

en: Fetching Pages...
fil: Kinukuha ang Mga Page...

en: Filter
fil: I-filter

en: Finalizing Migration
fil: Tinatapos ang Migration

en: Find A Layout
fil: Maghanap Ng Layout

en: Find A Module
fil: Maghanap Ng Module

en: Find A Page
fil: Maghanap Ng Pahina

en: Find A Row
fil: Maghanap Ng Row

en: Find A Section
fil: Maghanap Ng Seksyon

en: Find More Layouts
fil: Maghanap Pa ng Mga Layout

en: Fixed Menu Height
fil: Taas ng Fixed Menu

en: Fixed Navigation Bar
fil: Naka-fix na Navigation Bar

en: Fixed Navigation Settings
fil: Mga Setting Ng Naka-fix Na Nabigasyon

en: Florist About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Florist

en: Florist Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Florist

en: Florist Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Florist

en: Florist Gallery Page
fil: Pahina Ng Gallery Ng Florist

en: Florist Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Florist

en: Florist Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Florist

en: Florist Shop Page
fil: Pahina Ng Shop Ng Florist

en: Font Size
fil: Laki ng Font

en: Font Style
fil: Estilo ng Font

en: Footer Background Color
fil: Kulay ng Background ng Footer

en: Footer Elements
fil: Mga Elemento Ng Footer

en: Footer Menu
fil: Menu sa Footer

en: Footer Menu Active Link Color
fil: Kulay ng Aktibong Link ng Footer Menu

en: Footer Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Footer Menu

en: Footer Menu Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Footer Menu

en: Forgot your <a href="%1$s" target="_blank">Username</a> or <a href="%1$s" target="_blank">Password</a>?
fil: Nakalimutan ang iyong <a href="%1$s" target="_blank">Username</a> o <a href="%1$s" target="_blank">Password</a>?

en: Formal
fil: Pormal

en: Free Divi Cloud Limit Reached
fil: Naabot Na Ang Libreng Limit Ng Divi Cloud

en: Free Trial
fil: Libreng Pagsubok

en: Frequently Asked Questions
fil: Mga Madalas Itanong

en: Fullwidth
fil: Buong Lapad

en: Funny
fil: Nakakatawa

en: General
fil: Pangkalahatan

en: General Settings
fil: Pangkalahatang Mga Setting

en: Generate
fil: I-generate

en: Generate & Publish My Website
fil: Gawin at I-publish ang Aking Website

en: Generate A New Site
fil: Bumuo Ng Bagong Site

en: Generate Code
fil: Mag-generate ng Code

en: Generate Four More
fil: Mag-generate Pa ng Apat

en: Generate Image With AI
fil: Mag-generate ng Larawan Gamit ang AI

en: Generate Images With AI (Slower)
fil: Bumuo ng Mga Larawan Gamit ang AI (Mas Mabagal)

en: Generate Layout
fil: Bumuo ng Layout

en: Generate Modified Image
fil: Bumuo ng Binagong Larawan

en: Generate More Like This One
fil: Mag-generate Pa ng Katulad Nito

en: Generate My Website
fil: Gawin ang Aking Website

en: Generate Page
fil: Bumuo ng Page

en: Generate Prompt With AI
fil: Mag-generate ng Prompt Gamit ang AI

en: Generate Section
fil: Bumuo ng Seksyon

en: Generate Section With AI
fil: Bumuo ng Seksyon Gamit ang AI

en: Generate Text
fil: Mag-generate ng Text

en: Generate Your Site With AI
fil: Buuin ang Iyong Site Gamit ang AI

en: Generating
fil: Nagge-generate

en: Generating %1$s Pages
fil: Ginagawa ang mga Page na %1$s

en: Generating Images
fil: Nagge-generate ng Mga Larawan

en: Generating Layout
fil: Binubuo ang Layout

en: Generating Screenshot
fil: Ginagawa Ang Screenshot

en: Generating Section
fil: Binubuo ang Seksyon

en: Generating Site Outline
fil: Ginagawa ang Site Outline

en: Generating Your %1$s Page
fil: Binubuo ang Page na %1$s Mo

en: Generating Your Menu
fil: Ginagawa ang Iyong Menu

en: Generating...
fil: Binubuo...

en: Get Divi Cloud
fil: Kunin ang Divi Cloud

en: Get Divi For Life
fil: Kunin ang Divi Habambuhay

en: Get Unlimited Divi Cloud Storage
fil: Kumuha Ng Walang Limitasyong Storage Sa Divi Cloud

en: Get Unlimited Storage
fil: Kumuha ng Walang Limitasyong Storage

en: Get access to hundreds of new Divi modules and thousands of additional layouts and child themes.
fil: Magkaroon ng access sa daan-daang bagong Divi module at libo-libong karagdagang layout at child theme.

en: Get live chat support with response times under 30 minutes plus bigger discounts in the Divi Marketplace.
fil: Makakuha ng live chat support na may response time na mas mababa sa 30 minuto, kasama ang mas malalaking diskwento sa Divi Marketplace.

en: Give Divi AI general information about your website or business. The more context it has about you and your goals, the better layouts it will create and the more relevant content it will write.
fil: Bigyan ang Divi AI ng pangkalahatang impormasyon tungkol sa iyong website o negosyo. Mas marami itong konteksto tungkol sa iyo at sa mga layunin mo, mas magagandang layout ang magagawa nito at mas kaugnay na nilalaman ang maisusulat nito.

en: Give you content a unique spin by telling Divi AI what tone of voice to use.
fil: Bigyan ang iyong nilalaman ng natatanging dating sa pamamagitan ng pagsasabi sa Divi AI kung anong tono ng pananalita ang gagamitin.

en: Global items
fil: Mga Global Item

en: Global items cannot be added to your Divi Cloud. Would you like to save a non-global version to your Divi Cloud? The version on this website will remain a global instance
fil: Hindi maaaring idagdag ang mga global item sa iyong Divi Cloud. Gusto mo bang mag-save ng hindi-global na bersyon sa iyong Divi Cloud? Mananatiling global instance ang bersyon sa website na ito

en: Google API Key
fil: Key ng Google API

en: Google Fonts Subsets
fil: Mga Subset ng Google Fonts

en: Grab the first post image
fil: Kunin ang unang larawan ng post

en: Green
fil: Berde

en: Guide Me
fil: Gabayan Ako

en: HTML/JS Snippet
fil: Snippet ng HTML/JS

en: Hang Tight!
fil: Sandali Lang!

en: Harmonize And Remove Artifacts
fil: I-harmonize At Alisin ang mga Artifact

en: Harness the power of AI and unlock unlimited text, image, code, layout and website generation.
fil: Gamitin ang kapangyarihan ng AI at i-unlock ang walang limitasyong pagbuo ng teksto, larawan, code, layout, at website.

en: Header & Navigation
fil: Header At Nabigasyon

en: Header Elements
fil: Mga Elemento Ng Header

en: Header Font
fil: Font Ng Header

en: Header Font Style
fil: Estilo Ng Font Ng Header

en: Header Font Weight
fil: Timbang ng Font ng Header

en: Header Format
fil: Format Ng Header

en: Header Letter Spacing
fil: Pagitan Ng Mga Titik Ng Header

en: Header Line Height
fil: Taas Ng Linya Ng Header

en: Header Style
fil: Estilo ng Header

en: Header Text Size
fil: Laki Ng Teksto Ng Header

en: Heading Font
fil: Font ng Heading

en: Heading Font Color
fil: Kulay ng Font ng Heading

en: Heading Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Heading

en: Height
fil: Taas

en: Help
fil: Tulong

en: Here you can add custom css to override or extend default styles.
fil: Dito, maaari kang magdagdag ng custom CSS para i-override o palawigin ang mga default na style.

en: Here you can change which character separates your blog title and index page name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
fil: Dito, maaari mong palitan kung anong karakter ang naghihiwalay sa pamagat ng blog at pangalan ng index page kapag gumagamit ng awtomatikong nabubuong pamagat ng post. Karaniwang halaga ang | o -

en: Here you can change which character separates your blog title and post name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
fil: Dito, maaari mong palitan kung anong karakter ang naghihiwalay sa pamagat ng blog at pangalan ng post kapag gumagamit ng awtomatikong nabubuong pamagat ng post. Karaniwang halaga ang | o -

en: Here you can choose Shop Page & Category Page Layout for WooCommerce.
fil: Dito, maaari kang pumili ng Layout ng Shop Page at Category Page para sa WooCommerce.

en: Here you can choose default sidebar layout
fil: Dito, maaari kang pumili ng default na layout ng sidebar

en: Here you can choose how your titles on index pages are generated. You can change which order your blog name and index title are displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
fil: Dito, maaari mong piliin kung paano binubuo ang iyong mga pamagat sa mga index page. Maaari mong baguhin kung anong ayos ang ipapakita ang pangalan ng blog at pamagat ng index, o maaari mong alisin nang tuluyan ang pangalan ng blog sa pamagat.

en: Here you can choose to display the Facebook Icon on your homepage.
fil: Dito, maaari mong piliing ipakita ang Icon ng Facebook sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Instagram Icon on your homepage.
fil: Dito, maaari mong piliing ipakita ang Icon ng Instagram sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the RSS Icon.
fil: Dito, maaari mong piliing ipakita ang Icon ng RSS.

en: Here you can choose to display the X Icon.
fil: Dito, maaari mong piliing ipakita ang X Icon.

en: Here you can choose to remove certain categories from the navigation menu. All categories marked with an X will not appear in your navigation bar.
fil: Dito maaari mong piliing alisin ang ilang kategorya mula sa navigation menu. Lahat ng kategoryang may markang X ay hindi lalabas sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to remove certain pages from the navigation menu. All pages marked with an X will not appear in your navigation bar.
fil: Dito maaari mong piliing alisin ang ilang page mula sa navigation menu. Lahat ng page na may markang X ay hindi lalabas sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to reverse the order that your categories links are displayed. You can choose between ascending and descending.
fil: Dito maaari mong piliing baligtarin ang pagkakasunod ng pagpapakita ng mga link ng iyong kategorya. Maaari kang pumili sa pagitan ng pataas at pababa.

en: Here you can choose to reverse the order that your pages links are displayed. You can choose between ascending and descending.
fil: Dito maaari mong piliing baligtarin ang pagkakasunod ng pagpapakita ng mga link ng iyong page. Maaari kang pumili sa pagitan ng pataas at pababa.

en: Here you can choose to sort your pages links.
fil: Dito maaari mong piliing i-sort ang mga link ng iyong page.

en: Here you can choose which items appear in the post info section on pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted items shown below will appear.
fil: Dito mo mapipili kung aling mga item ang lalabas sa seksyong impormasyon ng post sa mga page. Ito ang area, karaniwang nasa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na item sa ibaba ang lalabas.

en: Here you can choose which items appear in the post info section on single post pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted items shown below will appear.
fil: Dito mo mapipili kung aling mga item ang lalabas sa seksyong impormasyon ng post sa mga page ng iisang post. Ito ang area, karaniwang nasa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na item sa ibaba ang lalabas.

en: Here you can designate how many WooCommerce products are displayed on the archive page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Dito, maaari mong itakda kung ilang WooCommerce na produkto ang ipinapakita sa archive page. Gumagana ang opsyong ito nang hiwalay sa mga opsyon sa Settings > Reading sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Archive pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Dito, maaari mong itakda kung ilang pinakabagong artikulo ang ipinapakita sa mga Archive page. Gumagana ang opsyong ito nang hiwalay sa mga opsyon sa Settings > Reading sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Category page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Dito, maaari mong itakda kung ilang pinakabagong artikulo ang ipinapakita sa Category page. Gumagana ang opsyong ito nang hiwalay sa mga opsyon sa Settings > Reading sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Search results pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Dito, maaari mong itakda kung ilang pinakabagong artikulo ang ipinapakita sa mga page ng resulta ng paghahanap. Gumagana ang opsyong ito nang hiwalay sa mga opsyon sa Settings > Reading sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Tag pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Dito, maaari mong itakda kung ilang pinakabagong artikulo ang ipinapakita sa mga Tag page. Gumagana ang opsyong ito nang hiwalay sa mga opsyon sa Settings > Reading sa wp-admin.

en: Here you can disable automatic memory limit increase.
fil: Dito, maaari mong i-disable ang awtomatikong pagtaas ng limitasyon ng memory.

en: Here you can provide 468x60 banner destination url
fil: Dito mo maibibigay ang 468x60 banner destination URL

en: Here you can provide 468x60 banner image url
fil: Dito mo maibibigay ang URL ng 468x60 banner image

en: Hide
fil: Itago

en: Hide Logo Image
fil: Itago ang Larawan ng Logo

en: Hide Nav Before Scroll
fil: Itago Ang Nav Bago Mag-scroll

en: Hide Navigation Until Scroll
fil: Itago ang Navigation Hanggang Mag-scroll

en: Hide empty categories
fil: Itago ang mga walang laman na kategorya

en: High
fil: Mataas

en: Homepage SEO
fil: SEO ng Homepage

en: Homepage custom title (if enabled)
fil: Custom na pamagat ng homepage (kung naka-enable)

en: Homepage meta description (if enabled)
fil: Meta description ng homepage (kung naka-enable)

en: Homepage meta keywords (if enabled)
fil: Meta keywords ng homepage (kung naka-enable)

en: How do I report a bug?
fil: Paano ako mag-uulat ng bug?

en: How would you like to change the style of this element?
fil: Paano mo gustong baguhin ang estilo ng elementong ito?

en: Humorous
fil: Nakakatawa

en: Icon Color
fil: Kulay ng Icon

en: Icon Placement
fil: Paglalagay ng Icon

en: If a page is built with the Divi Builder, the Gutenberg block CSS file is moved from the header to the footer. Since the file is most likely not used, we can load it later. This removes a render blocking request and improving performance.
fil: Kung ang isang page ay binuo gamit ang Divi Builder, inililipat ang Gutenberg block CSS file mula header papunta sa footer. Dahil malamang na hindi ginagamit ang file, maaari natin itong i-load nang mas huli. Inaalis nito ang isang render-blocking request at pinapabuti ang performance.

en: If custom titles are disabled, choose autogeneration method
fil: Kung naka-disable ang mga custom na pamagat, piliin ang paraan ng awtomatikong pagbuo

en: If this website contains content built with Divi 4, you can use the migrator to convert your website to the Divi 5 format. Un-migrated content will not benefit from Divi 5 performance improvements.
fil: Kung ang website na ito ay may content na ginawa gamit ang Divi 4, maaari mong gamitin ang migrator para i-convert ang iyong website sa format ng Divi 5. Ang content na hindi na-migrate ay hindi makikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5.

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over how your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
fil: Kung hindi ka gumagamit ng mga custom na pamagat ng post, may kontrol ka pa rin sa kung paano binubuo ang iyong mga pamagat. Dito, maaari mong piliin kung anong ayos ang ipapakita ang pamagat ng post at pangalan ng blog, o maaari mong alisin nang tuluyan ang pangalan ng blog sa pamagat.

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over hw your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
fil: Kung hindi ka gumagamit ng mga custom na pamagat ng post, may kontrol ka pa rin sa kung paano binubuo ang iyong mga pamagat. Dito, maaari mong piliin kung anong ayos ang ipapakita ang pamagat ng post at pangalan ng blog, o maaari mong alisin nang tuluyan ang pangalan ng blog sa pamagat.

en: If you don't want to display some banners - leave approptiate fields blank
fil: Kung ayaw mong ipakita ang ilang banner, iwanang blangko ang mga kaukulang field

en: If you have enabled custom titles you can add your custom title here. Whatever you type here will be placed between the < title >< /title > tags in header.php
fil: Kung na-enable mo ang mga custom na pamagat, maaari mong idagdag ang iyong custom na pamagat dito. Anumang i-type mo rito ay ilalagay sa pagitan ng mga < title >< /title > tag sa header.php

en: If you have enabled meta descriptions you can add your custom description here.
fil: Kung na-enable mo ang mga meta description, maaari mong idagdag ang iyong custom na paglalarawan dito.

en: If you have enabled meta keywords you can add your custom keywords here. Keywords should be separated by comas. For example: wordpress,themes,templates,elegant
fil: Kung na-enable mo ang mga meta keywords, maaari mong idagdag ang iyong custom na keywords dito. Dapat paghiwalayin ang mga keyword gamit ang kuwit. Halimbawa: wordpress,themes,templates,elegant

en: If you would like categories to be displayed in your navigationbar that don't have any posts in them then disable this option. By default empty categories are hidden
fil: Kung gusto mong ipakita sa iyong navigation bar ang mga kategoryang walang anumang post, i-disable ang opsyong ito. Bilang default, nakatago ang mga walang laman na kategorya

en: If you would like to add a meta description to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for descriptions to be displayed on post pages. You can add your meta description using custom fields based off the custom field name you define below.
fil: Kung gusto mong magdagdag ng meta description sa iyong post, magagawa mo ito gamit ang mga custom field. Dapat naka-enable ang opsyong ito para maipakita ang mga paglalarawan sa mga pahina ng post. Maaari mong idagdag ang iyong meta description gamit ang mga custom field batay sa pangalan ng custom field na itatakda mo sa ibaba.

en: If you would like to add meta keywords to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for keywords to be displayed on post pages. You can add your meta keywords using custom fields based off the custom field name you define below.
fil: Kung gusto mong magdagdag ng meta keywords sa iyong post, magagawa mo ito gamit ang mga custom field. Dapat naka-enable ang opsyong ito para maipakita ang mga keyword sa mga pahina ng post. Maaari mong idagdag ang iyong meta keywords gamit ang mga custom field batay sa pangalan ng custom field na itatakda mo sa ibaba.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the categories navigation bar disable this feature.
fil: Kung gusto mong alisin ang mga dropdown menu sa navigation bar ng mga kategorya, i-disable ang feature na ito.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the pages navigation bar disable this feature.
fil: Kung gusto mong alisin ang mga dropdown menu sa navigation bar ng mga page, i-disable ang feature na ito.

en: If you would like to use your own custom logo image click the Upload Image button.
fil: Kung gusto mong gamitin ang sarili mong custom na logo image, i-click ang button na Upload Image.

en: Image
fil: Larawan

en: Image Description
fil: Paglalarawan ng Larawan

en: Image Dimensions
fil: Mga Dimensyon ng Larawan

en: Image Fill Description
fil: Paglalarawan ng Pagpuno ng Larawan

en: Image Height
fil: Taas ng Larawan

en: Image Scale
fil: Sukat ng Larawan

en: Image Selection
fil: Pagpili ng Larawan

en: Image Size
fil: Laki ng Larawan

en: Image Sketch
fil: Sketch ng Larawan

en: Image Style
fil: Estilo ng Larawan

en: Image Type
fil: Uri ng Larawan

en: Image URL or base64 string is required.
fil: Kinakailangan ang image URL o base64 string.

en: Image Url
fil: URL ng Larawan

en: Image Width
fil: Lapad ng Larawan

en: Image doesn't exist
fil: Hindi umiiral ang larawan

en: Images
fil: Mga Larawan

en: Images stored on a different website cannot be used as reference. The issue can be resolved by uploading the image to the WordPress media library.
fil: Hindi puwedeng gamitin bilang reference ang mga larawang naka-store sa ibang website. Maaaring maayos ang isyu sa pamamagitan ng pag-upload ng larawan sa media library ng WordPress.

en: Import
fil: I-import

en: Import %s
fil: I-import ang %s

en: Import & Export Customizer
fil: I-import at I-export ang Customizer

en: Import & Export Theme Options
fil: I-import at I-export ang Mga Opsyon ng Tema

en: Import Theme Options
fil: I-import ang Mga Opsyon ng Tema

en: Import These Templates
fil: I-import Ang Mga Template Na Ito

en: Import To Cloud
fil: I-import Sa Cloud

en: Importing %1$s Page
fil: Ini-import ang Page na %1$s

en: Importing Customizer Settings
fil: Ini-import ang Mga Setting ng Customizer

en: Importing Pages
fil: Ini-import ang Mga Page

en: Importing Presets
fil: Ini-import ang Mga Preset

en: Importing Theme Builder
fil: Ini-import ang Theme Builder

en: Improve Google Fonts Loading
fil: Pabutihin ang Pag-load ng Google Fonts

en: Improve your web design workflow and collaborate together in the cloud.
fil: Pagandahin ang workflow mo sa web design at mag-collaborate kayo sa cloud.

en: In Progress
fil: Isinasagawa

en: In some cases users will want to create parent categories or links as placeholders to hold a list of child links or categories. In this case it is not desirable to have the parent links lead anywhere, but instead merely serve an organizational function. Enabling this options will remove the links from all parent pages/categories so that they don't lead anywhere when clicked.
fil: Sa ilang sitwasyon, gugustuhin ng mga user na gumawa ng mga parent category o link bilang placeholder para maglaman ng listahan ng mga child link o kategorya. Sa kasong ito, hindi kanais-nais na magturo kahit saan ang mga parent link, kundi magsilbi lamang bilang pang-organisa. Ang pag-enable ng opsyong ito ay mag-aalis ng mga link sa lahat ng parent page/kategorya para hindi sila magturo kahit saan kapag na-click.

en: Inactive (%s)
fil: Hindi Aktibo (%s)

en: Inactive Widgets
fil: Mga Hindi Aktibong Widget

en: Increase Contrast
fil: Dagdagan ang Contrast

en: Increase Detail
fil: Dagdagan ang Detalye

en: Increase Saturation
fil: Dagdagan ang Saturation

en: Index Page SEO
fil: SEO ng Index Page

en: Informative
fil: Impormatibo

en: Initializing Process
fil: Ini-initialize ang Proseso

en: Input 468x60 adsense code
fil: Ilagay ang 468x60 Adsense Code

en: Input 468x60 advertisement banner image
fil: Ilagay ang 468x60 Ad Banner Image

en: Input 468x60 advertisement destination url
fil: Ilagay ang 468x60 Ad Destination URL

en: Input your website information and select which pages you want to have on your website.
fil: Ilagay ang impormasyon ng iyong website at piliin kung aling mga page ang gusto mong magkaroon sa iyong website.

en: Input your website information and tell Divi AI about your website or business. The information you provide will be used to generate content, images and make design decisions.
fil: Ilagay ang impormasyon ng iyong website at sabihin sa Divi AI ang tungkol sa iyong website o negosyo. Gagamitin ang impormasyong ibibigay mo para bumuo ng content, mga larawan, at gumawa ng mga desisyon sa disenyo.

[ctx: Insert CSS Snippet from library]
en: Use This CSS Snippet
fil: Gamitin ang CSS Snippet na Ito

en: Insert Code at Cursor
fil: Ipasok ang Code sa Cursor

[ctx: Insert HTML/JS Snippet from library]
en: Use This HTML/JS Snippet
fil: Gamitin ang HTML/JS Snippet na Ito

[ctx: Insert Module from library]
en: Use This Module
fil: Gamitin ang Module na Ito

[ctx: Insert Page from library]
en: Use This Page
fil: Gamitin ang Page na Ito

[ctx: Insert Row from library]
en: Use This Row
fil: Gamitin ang Row na Ito

[ctx: Insert Section from library]
en: Use This Section
fil: Gamitin ang Section na Ito

en: Instagram Profile Url
fil: Instagram Profile URL

en: Install WooCommerce Plugin
fil: I-install ang WooCommerce Plugin

en: Install and Configure WooCommerce
fil: I-install at I-configure ang WooCommerce

en: Installing WooCommerce
fil: Ini-install ang WooCommerce

en: Interior Design Company
fil: Kumpanya Ng Interior Design

en: Interior Design Company About Page
fil: Pahina Tungkol Sa Interior Design Company

en: Interior Design Company Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Interior Design Company

en: Interior Design Company Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng Interior Design Company

en: Interior Design Company Home Page
fil: Pahina Ng Home Ng Interior Design Company

en: Interior Design Company Landing Page
fil: Pahina Ng Landing Ng Interior Design Company

en: Interior Design Company Portfolio Page
fil: Pahina Ng Portfolio Ng Interior Design Company

en: Interior Design Company Services Page
fil: Pahina Ng Mga Serbisyo Ng Interior Design Company

en: Interior Design Company Shop Page
fil: Pahina Ng Shop Ng Interior Design Company

en: Invalid API Key or Username
fil: Invalid na API Key o Username

en: Invalid post IDs format.
fil: Hindi valid ang format ng mga post ID.

en: Invalid shortcode string.
fil: Invalid na string ng shortcode.

en: Invite your team members and clients and give them full access to your entire suite of Divi services.
fil: Imbitahin ang iyong mga miyembro ng team at mga kliyente at bigyan sila ng ganap na access sa buong suite ng iyong mga serbisyo sa Divi.

en: Join Now
fil: Sumali Ngayon

en: Just another %s site
fil: Isa pang %s na site lang

en: Just another WordPress site
fil: Isa pang WordPress na site lang

en: LMS About Page
fil: Pahina Tungkol Sa LMS

en: LMS Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng LMS

en: LMS Contact Page
fil: Pahina Ng Pakikipag-ugnayan Ng LMS

en: LMS Course Page
fil: Pahina Ng Kurso Ng LMS

en: LMS Courses Page
fil: Pahina Ng Mga Kurso Ng LMS

en: LMS Home Page
fil: Home Page Ng LMS

en: LMS Landing Page
fil: Landing Page Ng LMS

en: LMS Marketing Page
fil: Pahina Ng Marketing Ng LMS

[ctx: LMS Page]
en: Course
fil: Kurso

[ctx: LMS Page]
en: Courses
fil: Mga Kurso

en: LMS Pricing Page
fil: Pahina Ng Presyo Ng LMS

en: Language
fil: Wika

en: Language of Prompt
fil: Wika Ng Prompt

en: Language of Website
fil: Wika Ng Website

[ctx: Layout]
en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

[ctx: Layout Categories]
en: Manage Categories
fil: Pamahalaan ang Mga Kategorya

[ctx: Layout Categories]
en: Manage Tags
fil: Pamahalaan ang Mga Tag

[ctx: Layout Category]
en: Art & Design
fil: Sining at Disenyo

[ctx: Layout Category]
en: Business
fil: Negosyo

[ctx: Layout Category]
en: Community & Non-Profit
fil: Komunidad at Non-Profit

[ctx: Layout Category]
en: Education
fil: Edukasyon

[ctx: Layout Category]
en: Events
fil: Mga Kaganapan

[ctx: Layout Category]
en: Fashion & Beauty
fil: Moda at Kagandahan

[ctx: Layout Category]
en: Food & Drink
fil: Pagkain at Inumin

[ctx: Layout Category]
en: Health & Fitness
fil: Kalusugan at Fitness

[ctx: Layout Category]
en: Services
fil: Mga Serbisyo

[ctx: Layout Category]
en: Technology
fil: Teknolohiya

en: Layout Name
fil: Pangalan Ng Layout

[ctx: Layout Pack]
en: Fashion
fil: Moda

[ctx: Layout Pack]
en: Layouts In This Pack
fil: Mga Layout Sa Pack na Ito

[ctx: Layout Packs]
en: Manage Packs
fil: Pamahalaan ang Mga Pack

en: Layout Settings
fil: Mga Setting Ng Layout

en: Learn About Divi AI
fil: Alamin Tungkol sa Divi AI

en: Learn About Divi Cloud
fil: Alamin Tungkol sa Divi Cloud

en: Learn About Divi Teams
fil: Alamin Tungkol sa Divi Teams

en: Learn About Divi VIP
fil: Alamin Tungkol sa Divi VIP

en: Learn About VIP Support
fil: Alamin Ang Tungkol Sa VIP Support

en: Learn More
fil: Alamin Pa

en: Learn More About Divi 5
fil: Alamin Pa ang Tungkol sa Divi 5

en: Leave a Reply to %s
fil: Mag-iwan ng Tugon para kay %s

en: Left
fil: Kaliwa

en: Left Sidebar
fil: Kaliwang Sidebar

en: Left to Right
fil: Kaliwa Papuntang Kanan

en: Lengthen
fil: Pahabain

en: Let AI Choose
fil: Hayaan ang AI na Pumili

en: Let AI Choose For Me
fil: Hayaan ang AI ang Pumili Para sa Akin

en: Letter Spacing
fil: Agwat ng Letra

en: Let’s Build Your Divi Website!
fil: Buuin Natin ang Iyong Divi Website!

en: Level Up Your Divi Toolkit
fil: I-level Up ang Iyong Divi Toolkit

en: Level up your efficiency with limitless AI content and image requests.
fil: Pataasin ang iyong kahusayan gamit ang walang limitasyong AI na kahilingan para sa content at mga larawan.

en: Light
fil: Maliwanag

en: Limit Google Fonts Support For Legacy Browsers
fil: Limitahan ang Suporta ng Google Fonts Para sa Mga Legacy Browser

en: Link Color
fil: Kulay ng Link

en: Link text
fil: Teksto ng link

en: List Items
fil: Mga Item sa Listahan

en: Load From Library
fil: I-load Mula Sa Library

en: Load more
fil: Mag-load pa

en: Loading...
fil: Naglo-load...

en: Locations
fil: Mga Lokasyon

en: Log In
fil: Mag-log In

en: Log In To Divi Cloud
fil: Mag-log In Sa Divi Cloud

en: Log In to Activate Your License
fil: Mag-log In Para I-activate ang Iyong Lisensya

en: Login
fil: Mag-login

en: Logo Max Height
fil: Pinakamataas na Taas ng Logo

en: Low
fil: Mababa

en: Make Full Width
fil: Gawing Full Width

en: Manage Layouts
fil: Pamahalaan Ang Mga Layout

en: Manage Pages
fil: Pamahalaan Ang Mga Page

en: Manage Posts
fil: Pamahalaan Ang Mga Post

en: Manage Templates
fil: Pamahalaan Ang Mga Template

en: Manage Theme Templates
fil: Pamahalaan ang Mga Template ng Theme

en: Manage Un-widgetized Advertisements
fil: Pamahalaan ang Mga Ad na Walang Widget

en: Manage Website Pages
fil: Pamahalaan ang Mga Page ng Website

en: Manage Your Elegant Themes Account
fil: Pamahalaan Ang Iyong Elegant Themes Account

en: Managing Website Styles
fil: Pamamahala Ng Mga Style ng Website

en: March 28, 2024
fil: Marso 28, 2024

en: Maximum
fil: Pinakamataas

en: Maximum canvas size is 8192px
fil: Ang maximum na sukat ng canvas ay 8192px

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Memory Limit Increase
fil: Pagtaas ng Limitasyon ng Memory

en: Menu Height
fil: Taas ng Menu

en: Menu Link Color
fil: Kulay ng Link ng Menu

en: Menu Text Size
fil: Laki ng Teksto ng Menu

en: Menu Top Margin
fil: Top Margin ng Menu

en: Menu Width
fil: Lapad ng Menu

en: Meta Font Style
fil: Estilo Ng Font Ng Meta

en: Meta Letter Spacing
fil: Pagitan Ng Mga Titik Ng Meta

en: Meta Line Height
fil: Taas Ng Linya Ng Meta

en: Meta Text Size
fil: Laki Ng Teksto Ng Meta

en: Migrate This Site to %s
fil: I-migrate ang Site na Ito sa %s

en: Migrate This Website
fil: I-migrate ang Website na Ito

en: Migrate To Divi 5
fil: I-migrate Sa Divi 5

en: Migrating Your %s
fil: Pag-migrate ng Iyong %s

en: Migrating Your Modules
fil: Mini-migrate ang Mga Module Mo

en: Migrating Your Pages
fil: Mini-migrate ang Mga Page Mo

en: Migrating Your Posts
fil: Pag-migrate ng Iyong Mga Post

en: Migrating Your Settings
fil: Mini-migrate ang Mga Setting Mo

en: Migrating Your Templates
fil: Mini-migrate ang Mga Template Mo

en: Migrating Your Widget Areas
fil: Pag-migrate ng Iyong Mga Widget Area

en: Migrating your website will convert all Divi 4 modules to the Divi 5 format. Sweeping changes will be made to all Divi content throughout your website. It's important that you back up your website before migrating or test the migration on a staging site.
fil: Ang pag-migrate ng iyong website ay iko-convert ang lahat ng Divi 4 module sa format ng Divi 5. Magkakaroon ng malawakang pagbabago sa lahat ng Divi content sa buong website mo. Mahalaga na mag-back up ka ng iyong website bago mag-migrate o subukan muna ang migration sa isang staging site.

en: Mobile Menu
fil: Menu Sa Mobile

en: Mobile Styles
fil: Mga Estilo Para Sa Mobile

en: Modification Strength
fil: Lakas ng Pagbabago

en: Modification Type
fil: Uri ng Pagbabago

en: Modify
fil: Baguhin

en: Modify Element
fil: Baguhin ang Elemento

en: Modify Selected Image
fil: Baguhin ang Napiling Larawan

en: Modify With AI
fil: Baguhin Gamit ang AI

en: Modify the reference image with a loose sketch
fil: Baguhin ang reference na larawan gamit ang simpleng sketch

en: Module Name
fil: Pangalan Ng Module

en: Module Name Prefix
fil: Prefix Ng Pangalan Ng Module

en: Module Use
fil: Paggamit ng Module

en: Modules That Will Not Be Converted (%s)
fil: Mga Module na Hindi Ike-convert (%s)

en: Modules That Will be Converted (%s)
fil: Mga Module na Ike-convert (%s)

en: Mood & Lighting
fil: Mood at Pag-iilaw

en: More Options
fil: Higit Pang Opsyon

en: Most Used
fil: Pinakaginagamit

en: Move
fil: Ilipat

en: Move To
fil: Ilipat Sa

en: Move To Divi Cloud
fil: Ilipat Sa Divi Cloud

en: Must Use Keywords
fil: Mga Keyword na Dapat Gamitin

en: My Cloud
fil: Aking Cloud

en: My Divi Cloud
fil: Aking Divi Cloud

en: My Library
fil: Aking Library

en: Name
fil: Pangalan

en: Need help getting started with Divi? Our support team is available around the clock to help you with anything and everything Divi related.
fil: Kailangan mo ba ng tulong sa pagsisimula sa Divi? Available ang aming support team 24/7 para tulungan ka sa kahit ano at lahat ng bagay na may kinalaman sa Divi.

en: New Description
fil: Bagong Paglalarawan

en: New Theme Options
fil: Mga Bagong Opsyon ng Tema

en: New To Old
fil: Bago Hanggang Luma

en: New items are stored into %s library.
fil: Ang mga bagong item ay nase-save sa library ng %s.

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
fil: Mas Bagong Mga Komento <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Next
fil: Susunod

en: Next Entries &raquo;
fil: Mga Susunod na Entry &raquo;

en: No
fil: Hindi

en: No %s found
fil: Walang nahanap na %s

en: No Animation
fil: Walang Animation

en: No Context
fil: Walang Konteksto

en: No File Selected
fil: Walang Napiling File

en: No Repeat
fil: Walang Pag-uulit

en: No Results
fil: Walang Resulta

en: No Results Found
fil: Walang Nahanap na Resulta

en: No Screenshot
fil: Walang Screenshot

en: No Sidebar
fil: Walang Sidebar

en: No available options.
fil: Walang available na opsyon.

en: None
fil: Wala

en: Note: Color settings set above should be applied to the Default color scheme.
fil: Paalala: Ang mga setting ng kulay na itinakda sa itaas ay dapat ilapat sa Default na scheme ng kulay.

en: Nothing found
fil: Walang nahanap

en: Nothing found in Trash
fil: Walang nahanap sa Basurahan

en: Number of Posts displayed on Archive pages
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga Archive page

en: Number of Posts displayed on Category page
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa Category page

en: Number of Posts displayed on Search pages
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga Search page

en: Number of Posts displayed on Tag pages
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga Tag page

en: Number of Products displayed on WooCommerce archive pages
fil: Bilang ng mga Produktong ipinapakita sa mga archive page ng WooCommerce

en: Number of dropdown tiers shown
fil: Bilang ng mga tier ng dropdown na ipinapakita

en: Off
fil: Naka-off

en: Old To New
fil: Luma Hanggang Bago

en: On
fil: Naka-on

en: On Divi Cloud
fil: Sa Divi Cloud

en: Onboarding Primary Menu
fil: Onboarding Pangunahing Menu

en: Only Show
fil: Ipakita Lamang

en: Only Show Icon on Hover
fil: Ipakita Lang ang Icon Kapag Naka-hover

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
fil: sa

en: Open in a new window
fil: Buksan sa bagong window

en: Open link in new window
fil: Buksan ang link sa bagong window

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Orange
fil: Kahel

en: Order Category Links by Ascending/Descending
fil: Ayusin Ang Pagkakasunod Ng Mga Link Ng Kategorya Bilang Pataas/Pababa

en: Order Pages Links by Ascending/Descending
fil: Ayusin Ang Pagkakasunod Ng Mga Link Ng Page Bilang Pataas/Pababa

[ctx: Page]
en: About
fil: Tungkol

[ctx: Page]
en: Careers
fil: Mga Karera

[ctx: Page]
en: Categories
fil: Mga Kategorya

[ctx: Page]
en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

[ctx: Page]
en: Donate
fil: Mag-donate

[ctx: Page]
en: Events
fil: Mga Kaganapan

[ctx: Page]
en: Features
fil: Mga Tampok

[ctx: Page]
en: Guide
fil: Gabay

[ctx: Page]
en: Pricing
fil: Pagpepresyo

[ctx: Page]
en: Project 1
fil: Proyekto 1

[ctx: Page]
en: Project 2
fil: Proyekto 2

[ctx: Page]
en: Services
fil: Mga Serbisyo

en: Page Generated Successfully
fil: Matagumpay na Nabuong Page

en: Page Layout
fil: Layout Ng Pahina

en: Page Name
fil: Pangalan ng Page

en: Page Title
fil: Pamagat ng Page

[ctx: Page layout]
en: View Live Demo
fil: Tingnan ang Live Demo

en: Pages
fil: Mga Page

en: Pages Built With Divi
fil: Mga Page Na Binuo Gamit Ang Divi

en: Pages:
fil: Mga Pahina:

en: Paint Color
fil: Kulay ng Pintura

en: Paint over the area of the image that you would like to modify
fil: Kulayan ang bahagi ng larawan na gusto mong baguhin

en: Paintbrush Size
fil: Sukat ng Paintbrush

en: Painting
fil: Pagpipinta

en: Paragraph
fil: Talata

en: Paragraphs
fil: Mga Talata

en: Password Protected
fil: Pinoprotektahan ng Password

en: Paste image url here, if you chose "images" slider type
fil: I-paste ang URL ng larawan dito, kung pinili mo ang uri ng slider na "images"

en: Phone Number
fil: Numero ng Telepono

en: Photo
fil: Larawan

en: Photo Marketplace About Page
fil: Tungkol Sa Pahina Ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Categories Page
fil: Pahina Ng Mga Kategorya Ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Home Page
fil: Home Page Ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Landing Page
fil: Landing Page Ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Pricing Page
fil: Pahina Ng Presyo Ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Seller Page
fil: Pahina Ng Seller Ng Photo Marketplace

en: Pick a color for your headings, or let Divi AI choose one for you.
fil: Pumili ng kulay para sa iyong mga heading, o hayaan ang Divi AI na pumili para sa iyo.

en: Pick a color to use for things like paragraphs, or let Divi AI choose one for you.
fil: Pumili ng kulay na gagamitin para sa mga bagay tulad ng mga talata, o hayaan ang Divi AI na pumili para sa iyo.

en: Pick a handcrafted Starter Site created by our team. Then, jump into your finished website and customize the content.
fil: Pumili ng handcrafted na Starter Site na ginawa ng aming team. Pagkatapos, pumasok sa iyong tapos nang website at i-customize ang content.

en: Pick the starter site that best suits your website. Every Starter Site can be used for any type of website. Once your website is generated, you can easily customize the content and styles using the Divi Builder.
fil: Piliin ang starter site na pinakaangkop para sa iyong website. Magagamit ang bawat Starter Site para sa anumang uri ng website. Kapag nagawa na ang iyong website, madali mong mako-customize ang content at mga style gamit ang Divi Builder.

en: Pink
fil: Rosas

en: Place Thumbs on Pages
fil: Ilagay ang Mga Thumbnail sa Mga Page

en: Place Thumbs on Posts
fil: Ilagay ang Mga Thumbnail sa Mga Post

en: Place your adsense code here.
fil: Ilagay rito ang iyong adsense code.

en: Please Log In Again
fil: Mangyaring Mag-log In Muli

en: Plugins below use Divi hooks and may not yet be compatible with %s.
fil: Gumagamit ang mga plugin sa ibaba ng mga hook ng Divi at maaaring hindi pa compatible sa %s.

en: Plugins may be Incompatible with %s
fil: Maaaring Hindi Compatible ang Mga Plugin sa %s

en: Post Title
fil: Pamagat Ng Post

en: Post content has been rolled back to Divi 4 format.
fil: Na-roll back ang nilalaman ng post sa format ng Divi 4.

en: Post info section
fil: Seksyon ng impormasyon ng post

en: Posted on
fil: Nai-post noong

en: Posts Built With Divi
fil: Mga Post Na Binuo Gamit Ang Divi

en: Premade Layouts
fil: Mga Premade Layout

en: Presets
fil: Mga Preset

en: Preview %1$s
fil: I-preview ang %1$s

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Primary Color
fil: Pangunahing Kulay

en: Primary Menu
fil: Pangunahing Menu

en: Primary Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Primary Menu

en: Primary Menu Bar
fil: Pangunahing Menu Bar

en: Primary Menu Link Color
fil: Kulay ng Link ng Primary Menu

en: Processing Imagery
fil: Pinoproseso ang Mga Larawan

en: Product Content
fil: Nilalaman Ng Produkto

en: Progress Update: Front-End Speed Improvements (And Much More)
fil: Update sa Progreso: Mga Pagpapahusay sa Bilis ng Front-End (At Marami Pa)

en: Project Navigation
fil: Nabigasyon Ng Proyekto

en: Published
fil: Nai-publish

en: Published (%s)
fil: Naka-publish (%s)

en: Purchase A Divi AI Membership
fil: Bumili ng Divi AI Membership

en: Quick Actions
fil: Mga Mabilisang Aksyon

en: RSS Icon Url
fil: RSS Icon URL

en: Ratings
fil: Mga Rating

en: Re-Run Compatibility Check
fil: I-run Muli ang Compatibility Check

en: Re-Run Divi 5 Compatibility Check
fil: Patakbuhin Muli ang Divi 5 Compatibility Check

en: Read Divi Documentation
fil: Basahin ang Dokumentasyon ng Divi

en: Red
fil: Pula

en: Reference Content
fil: Reference na Content

en: Reference Image (Optional)
fil: Larawang Reference (Opsyonal)

en: Reference Image Influence
fil: Impluwensiya ng Larawang Reference

en: Refine Result
fil: Pinuhin ang Resulta

en: Refine your prompt
fil: Pinuhin ang iyong prompt

en: Regenerate
fil: I-regenerate

en: Remove
fil: Alisin

en: Remove From Cloud
fil: Alisin Sa Cloud

en: Remove From Favorites
fil: Alisin Sa Mga Paborito

en: Rename
fil: Palitan Ang Pangalan

en: Renew Subscription
fil: I-renew Ang Subscription

en: Replace Existing Code
fil: Palitan ang Umiiral na Code

en: Replace Existing Content
fil: Palitan Ang Umiiral Na Nilalaman

en: Reset
fil: I-reset

en: Reset to Defaults
fil: I-reset sa Mga Default

en: Respectful
fil: Magalang

en: Restaurant About Page
fil: Tungkol Sa Pahina Ng Restaurant

en: Restaurant Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Restaurant

en: Restaurant Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng Restaurant

en: Restaurant Gallery Page
fil: Pahina Ng Gallery Ng Restaurant

en: Restaurant Home Page
fil: Home Page Ng Restaurant

en: Restaurant Landing Page
fil: Landing Page Ng Restaurant

en: Restaurant Shop Page
fil: Pahina Ng Shop Ng Restaurant

en: Restaurant Team Page
fil: Pahina Ng Team Ng Restaurant

en: Restore
fil: I-restore

en: Restore Divi 4 Content
fil: I-restore ang Nilalaman ng Divi 4

en: Restoring Content...
fil: Nire-restore ang Nilalaman...

en: Results
fil: Mga Resulta

en: Retry
fil: Subukan Muli

en: Retry Migration
fil: Subukang Muli ang Migration

en: Rewrite With AI
fil: Isulat Muli Gamit ang AI

en: Rewrite to be more engaging
fil: Isulat Muli Para Mas Nakakaengganyo

en: Right
fil: Kanan

en: Right Sidebar
fil: Kanang Sidebar

en: Right to Left
fil: Kanan Papuntang Kaliwa

en: Role Editor
fil: Editor ng Role

en: Roll Back to %s
fil: I-roll Back sa %s

en: Row Height
fil: Taas Ng Row

en: Row Name
fil: Pangalan Ng Row

en: Row Name Prefix
fil: Prefix Ng Pangalan Ng Row

en: SaaS Company About Page
fil: Tungkol Sa Pahina Ng SaaS Company

en: SaaS Company Careers Page
fil: Pahina Ng Careers Ng SaaS Company

en: SaaS Company Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng SaaS Company

en: SaaS Company Documentation Page
fil: Pahina Ng Dokumentasyon Ng SaaS Company

en: SaaS Company Features Page
fil: Pahina Ng Mga Feature Ng SaaS Company

en: SaaS Company Landing Page
fil: Landing Page Ng SaaS Company

en: SaaS Company Pricing Page
fil: Pahina Ng Presyo Ng SaaS Company

en: Save
fil: I-save

en: Save %s
fil: I-save ang %s

en: Save Changes
fil: I-save Ang Mga Pagbabago

en: Save Items To Divi Cloud
fil: I-save ang Mga Item sa Divi Cloud

en: Save Selection Only
fil: I-save ang Napiling Bahagi Lang

en: Save Theme Options
fil: I-save ang Mga Opsyon ng Tema

en: Save To Divi Cloud
fil: I-save Sa Divi Cloud

en: Save To Library
fil: I-save Sa Library

en: Save as Global
fil: I-save Bilang Global

en: Save items to the Divi Cloud for later use.
fil: I-save ang mga item sa Divi Cloud para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save this %s to the Divi Library for later use.
fil: I-save ang %s na ito sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save unlimited layouts, theme builder templates, code snippets and more to Divi Cloud.
fil: Mag-save ng walang limitasyong layout, mga template ng theme builder, mga code snippet, at iba pa sa Divi Cloud.

en: Save your Divi assets to the cloud and access them from any website. Collaborate with your team in the cloud.
fil: I-save ang iyong mga Divi asset sa cloud at i-access ang mga ito mula sa anumang website. Makipag-collaborate sa iyong team sa cloud.

en: Saving Theme Builder
fil: Sine-save ang Theme Builder

en: Search
fil: Maghanap

en: Search &hellip;
fil: Maghanap &hellip;

en: Search Bar Background Color
fil: Kulay ng Background ng Search Bar

en: Search Bar Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Search Bar

en: Search Fonts
fil: Maghanap ng Mga Font

en: Search For Categories
fil: Maghanap Ng Mga Kategorya

en: Search For Layouts
fil: Maghanap Ng Mga Layout

en: Search For Packs
fil: Maghanap Ng Mga Pack

en: Search Results for: %s
fil: Mga Resulta ng Paghahanap Para sa: %s

en: Search Theme Options
fil: Maghanap ng Mga Opsyon ng Tema

en: Search for:
fil: Maghanap ng:

en: Search results for "%s"
fil: Mga resulta ng paghahanap para sa "%s"

en: Secondary Color
fil: Pangalawang Kulay

en: Secondary Menu
fil: Pangalawang Menu

en: Secondary Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Secondary Menu

en: Secondary Menu Bar
fil: Pangalawang Menu Bar

en: Secondary Menu Link Color
fil: Kulay ng Link ng Secondary Menu

en: Section Height
fil: Taas Ng Seksyon

en: Section Name
fil: Pangalan Ng Seksyon

en: Section Name Prefix
fil: Prefix Ng Pangalan Ng Seksyon

en: Select
fil: Piliin

en: Select All
fil: Piliin Lahat

en: Select Animation Effect
fil: Piliin ang Epekto ng Animation

en: Select Font
fil: Pumili ng Font

en: Select Icon
fil: Pumili ng Icon

en: Select Mood
fil: Pumili ng Mood

en: Select Page
fil: Piliin ang Pahina

en: Select Slider Type here
fil: Piliin ang Uri ng Slider dito

en: Select a Website Template
fil: Pumili Ng Template ng Website

en: Select a primary color, or let Divi AI choose a great color for you. The primary color is used through the layout, such as background colors, button colors, etc.
fil: Pumili ng primary color, o hayaan ang Divi AI na pumili ng magandang kulay para sa iyo. Ginagamit ang primary color sa buong layout, tulad ng mga background color, kulay ng button, atbp.

en: Select a secondary color, or let Divi AI choose a great color for you. The secondary color is used through the layout as a secondary accent color, such as for icon colors, text highlights, etc.
fil: Pumili ng secondary color, o hayaan ang Divi AI na pumili ng magandang kulay para sa iyo. Ginagamit ang secondary color sa buong layout bilang pangalawang accent color, gaya ng para sa mga kulay ng icon, text highlight, atbp.

en: Select between expanded and closed state
fil: Pumili sa pagitan ng naka-expand at nakasarang estado

en: Select the pages that you want to add to your website. You can select from pre-build pages with custom layouts, and add your own pages that will be built using a simple template.
fil: Piliin ang mga page na gusto mong idagdag sa iyong website. Maaari kang pumili mula sa mga pre-built na page na may mga custom layout, at magdagdag ng sarili mong mga page na bubuuin gamit ang isang simpleng template.

en: Select this option if you plan to sell products on your website. We will install WooCommerce and configure your cart and checkout pages.
fil: Piliin ang opsyong ito kung balak mong magbenta ng mga produkto sa iyong website. I-i-install namin ang WooCommerce at iko-configure ang iyong cart at mga checkout page.

en: Select yes if the link should be opened in a new window
fil: Piliin ang oo kung dapat buksan ang link sa bagong window

en: Select your desired enhancements. Your image will be sent back through Divi AI and re-imagined to achieve the desired result.
fil: Piliin ang mga gusto mong pagpapahusay. Ipapadala muli ang larawan mo sa Divi AI at rere-imahin para makamit ang gusto mong resulta.

en: Sentences
fil: Mga Pangungusap

[ctx: Services/Plans Page]
en: Packages
fil: Mga Package

en: Set As Logo
fil: Itakda Bilang Logo

en: Set the height of image in pixels.
fil: Itakda ang taas ng larawan sa pixels.

en: Set the width of image in pixels.
fil: Itakda ang lapad ng larawan sa pixels.

en: Share With Team
fil: Ibahagi Sa Team

en: Share Your Divi Cloud With Your Team
fil: Ibahagi ang Iyong Divi Cloud sa Iyong Team

en: Shared With Me
fil: Ibinahagi Sa Akin

en: Shop (selecting this will install WooCommerce)
fil: Shop (kapag pinili ito, mai-install ang WooCommerce)

en: Shop Page & Category Page Layout for WooCommerce
fil: Layout ng Shop Page at Category Page para sa WooCommerce

en: Shortcode Framework Constant
fil: Constant ng Shortcode Framework

en: Shortcode Framework Constant Value
fil: Value ng Constant ng Shortcode Framework

en: Shortcode Framework Hook
fil: Hook ng Shortcode Framework

en: Shortcode Framework Option
fil: Opsyon ng Shortcode Framework

en: Shortcodes
fil: Mga Shortcode

en: Shortcodes In Widget Area Use
fil: Paggamit ng Mga Shortcode sa Widget Area

en: Shortcodes Used
fil: Mga Shortcode na Ginamit

en: Shorten
fil: Paikliin

en: Show
fil: Ipakita

en: Show Facebook Icon
fil: Ipakita ang Icon ng Facebook

en: Show Instagram Icon
fil: Ipakita ang Icon ng Instagram

en: Show RSS Icon
fil: Ipakita ang Icon ng RSS

en: Show Search Icon
fil: Ipakita ang Search Icon

en: Show Social Icons
fil: Ipakita ang Mga Social Icon

en: Show Thumbs on Index pages
fil: Ipakita ang Mga Thumbnail sa Mga Index Page

en: Show Top Bar
fil: Ipakita ang Top Bar

en: Show X Icon
fil: Ipakita ang X Icon

en: Show comments on pages
fil: Ipakita ang mga komento sa mga page

en: Show comments on posts
fil: Ipakita ang mga komento sa mga post

en: Show dropdown menus
fil: Ipakita ang mga dropdown menu

en: Sidebar Layout
fil: Layout ng Sidebar

en: Sidebar Width
fil: Lapad Ng Sidebar

en: Sidebar: %1$s contains third party module(s): %2$s
fil: Sidebar: %1$s naglalaman ng (mga) third-party module: %2$s

en: Sidebar: %1$s, contains the following Divi WooCommerce module(s): %2$s
fil: Sidebar: %1$s, naglalaman ng sumusunod na (mga) Divi WooCommerce module: %2$s

en: Sign In To Divi Cloud
fil: Mag-sign In Sa Divi Cloud

en: Sign Out Of Divi Cloud
fil: Mag-sign Out Sa Divi Cloud

en: Sign in to your Elegant Themes account using the pop-up to activate Divi Cloud.
fil: Mag-sign in sa iyong Elegant Themes account gamit ang pop-up para i-activate ang Divi Cloud.

en: Simplify
fil: Pasimplehin

en: Simply describe your website, sit back, relax, and let Divi AI create your entire website for you in less than 2 minutes.
fil: Ilarawan lang ang iyong website, umupo, mag-relax, at hayaan ang Divi AI na gawin ang buong website para sa iyo sa loob ng wala pang 2 minuto.

en: Single Page Layout
fil: Layout Ng Isahang Page

en: Single Post Layout
fil: Layout Ng Isahang Post

en: Single Post Page SEO
fil: SEO ng Page ng Iisang Post

en: Site Identity
fil: Pagkakakilanlan Ng Site

en: Site Name
fil: Pangalan ng Site

en: Site Slogan
fil: Slogan ng Site

en: Size
fil: Laki

en: Skills
fil: Mga Kasanayan

en: Skip This Step & Build Manually
fil: Laktawan ang Hakbang na Ito at Manu-manong Bumuo

en: Slide In & Fullscreen Header Settings
fil: Mga Setting Ng Slide-In At Fullscreen Header

en: Slider Type
fil: Uri ng Slider

en: Social Icon Color
fil: Kulay ng Social Icon

en: Social Icon Size
fil: Laki ng Social Icon

en: Some Theme Builder Templates are Incompatible with %s
fil: Ang Ilang Theme Builder Template Ay Hindi Tugma Sa %s

en: Some third party scripts may be incorrectly enqueued without declaring jQuery as dependency. If jQuery is deferred, these scripts could break. If you are experiencing console errors after enabling the "Defer jQuery And jQuery Migrate" option, you can enable this option, which will load an additional compatibility script that will attempt to solve the issue. You can turn this feature off if everything is working fine without it.
fil: Maaaring mali ang pag-enqueue ng ilang third-party script nang hindi dine-deklarang dependency ang jQuery. Kapag na-defer ang jQuery, puwedeng masira ang mga script na ito. Kung nakakaranas ka ng mga console error matapos i-enable ang opsyong "I-defer Ang jQuery At jQuery Migrate", puwede mong i-enable ang opsyong ito, na maglo-load ng karagdagang compatibility script na susubok lutasin ang isyu. Puwede mong i-off ang feature na ito kung maayos namang gumagana ang lahat kahit wala ito.

en: Something Went Wrong While Migrating to Divi 5
fil: May Nagkaproblema Habang Nag-migrate sa Divi 5

en: Something went wrong
fil: May nagkaproblema

en: Something went wrong. Please try again later or try different request.
fil: May nangyaring mali. Pakisubukang muli mamaya o sumubok ng ibang kahilingan.

en: Sort
fil: I-sort

en: Sort Categories Links by Name/ID/Slug/Count/Term Group
fil: I-sort Ang Mga Link Ng Kategorya Ayon Sa Pangalan/ID/Slug/Bilang/Term Group

en: Sort Pages Links
fil: I-sort Ang Mga Link Ng Page

en: Split Into Modules
fil: Hatiin Sa Mga Module

en: Split Into Rows
fil: Hatiin Sa Mga Row

en: Split Into Sections
fil: Hatiin Sa Mga Seksyon

en: Split Layout Into Sections
fil: Hatiin Ang Layout Sa Mga Seksyon

en: Split Row Into Modules
fil: Hatiin Ang Row Sa Mga Module

en: Split Section Into Rows
fil: Hatiin Ang Seksyon Sa Mga Row

en: Split Test Usage
fil: Paggamit ng Split Test

en: Split Test usage found
fil: May nakitang paggamit ng Split Test

en: Square (1:1)
fil: Parisukat (1:1)

en: Start Collaborating!
fil: Simulan ang Collaboration!

en: Start Over
fil: Magsimula Muli

en: Start With %1$s
fil: Magsimula Sa %1$s

en: State
fil: Estado

en: Step %1$s: %2$s Compatibility Check
fil: Hakbang %1$s: %2$s Compatibility Check

en: Step %1$s: Migrate to %2$s
fil: Hakbang %1$s: I-migrate sa %2$s

en: Stretch Background Image
fil: I-stretch Ang Larawan Ng Background

en: Submit
fil: Isumite

en: Submit Comment
fil: Isumite ang Komento

en: Submit a Comment
fil: Magsumite ng Komento

en: Subscribe to Stay Up to Date
fil: Mag-subscribe Para Manatiling Updated

en: Supply Divi AI with a reference image. This image will be combined with your image description to create the final image. Reference images are a great way to inform Divi AI about a desired composition or style while altering the subject matter of the reference image using your image description.
fil: Bigyan ang Divi AI ng larawang reference. Pagsasamahin ang larawang ito at ang paglalarawan mo ng larawan para makagawa ng final na larawan. Magandang paraan ang mga larawang reference para maipahiwatig sa Divi AI ang gustong komposisyon o estilo, habang binabago ang paksa ng larawang reference gamit ang paglalarawan mo ng larawan.

en: Supply Divi AI with additional context. The chosen context will alter the results and help Divi AI create relevant content.
fil: Bigyan ang Divi AI ng karagdagang konteksto. Babaguhin ng napiling konteksto ang mga resulta at tutulungan ang Divi AI na gumawa ng kaugnay na nilalaman.

en: Support
fil: Suporta

en: Tab Content
fil: Nilalaman ng Tab

en: Tab Text
fil: Teksto ng Tab

en: Tags
fil: Mga Tag

en: Tell Divi AI About Your Website
fil: Sabihin sa Divi AI ang Tungkol sa Iyong Website

en: Tell Divi AI About Your Website (Optional)
fil: Sabihin Sa Divi AI Ang Tungkol Sa Iyong Website (Opsyonal)

en: Tell Divi AI about the content you would like it to write.
fil: Sabihin sa Divi AI ang tungkol sa nilalamang gusto mong isulat nito.

en: Tell Divi AI about the image you would like it to create.
fil: Sabihin sa Divi AI ang tungkol sa larawang gusto mong gawin nito.

en: Tell Divi AI how long you want the content it generates to be. The output will be close to, but not exactly equal to, the length you define.
fil: Sabihin sa Divi AI kung gaano kahaba ang gusto mong maging nilalamang ginagawa nito. Malapit ang output, pero hindi eksaktong kapareho, sa haba na itatakda mo.

en: Tell Divi AI how you would like it to fill in the blank area of your expanded image.
fil: Sabihin sa Divi AI kung paano mo gustong punan ang bakanteng bahagi ng pinalawak mong larawan.

en: Tell Divi AI how you would like to change the image. Your changes will be applied to the area you select using the Image Selection or Image Sketch interface.
fil: Sabihin sa Divi AI kung paano mo gustong baguhin ang larawan. Ilalapat ang mga pagbabago sa bahaging pinili mo gamit ang interface na Image Selection o Image Sketch.

en: Tell Divi AI what kind of image you want it to create. Be as descriptive as you like!
fil: Sabihin sa Divi AI kung anong uri ng larawan ang gusto mong gawin nito. Maging kasing-detalye mo hangga't gusto mo!

en: Tell Divi AI what you want it to write about. Talk to it like you would a person.
fil: Sabihin sa Divi AI kung ano ang gusto mong isulat nito. Kaibiganin mo ito na parang tao ang kausap mo.

en: Tell Divi AI what you want to achieve using custom code. Divi AI will respond appropriately based on the element and code field you are editing.
fil: Sabihin sa Divi AI kung ano ang gusto mong makamit gamit ang custom code. Tutugon ang Divi AI nang naaangkop batay sa element at code field na ine-edit mo.

en: Tell Us About Your Website
fil: Ikuwento Mo ang Tungkol sa Iyong Website

en: Text
fil: Teksto

en: Text Color
fil: Kulay Ng Teksto

en: Text Size
fil: Laki ng Teksto

en: The %s below contain modules that are not yet compatible with Divi 5. These modules will not be converted, and will continue to rely on the Divi 4 framework.
fil: Ang %s sa ibaba ay may mga module na hindi pa compatible sa Divi 5. Hindi iko-convert ang mga module na ito, at patuloy na gagana gamit ang Divi 4 framework.

en: The Divi 5 Migrator will parse all your website content and look for Divi 4 shortcodes. It will convert those shortcodes to the new Divi 5 format and update each post. Modules that do not yet support Divi 5, such as modules from the Divi Marketplace, will not be converted and will continue to function using the legacy Divi 4 framework. Pages that use such modules will not benefit from Divi 5's performance improvements.
fil: Ipa-parse ng Divi 5 Migrator ang lahat ng nilalaman ng iyong website at hahanapin ang mga Divi 4 shortcode. Iko-convert nito ang mga shortcode na iyon sa bagong format ng Divi 5 at ia-update ang bawat post. Ang mga module na hindi pa sumusuporta sa Divi 5, gaya ng mga module mula sa Divi Marketplace, ay hindi iko-convert at patuloy na gagana gamit ang legacy na Divi 4 framework. Ang mga page na gumagamit ng ganitong mga module ay hindi makikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5.

en: The Divi 5 migration process failed. You can try rerunning the migrator; it will pick up where it left off. If the process continues to fail, please get in touch with our support team for assistance or roll back to Divi 4.
fil: Nabigo ang proseso ng pag-migrate sa Divi 5. Maaari mong subukang patakbuhin muli ang migrator; ipagpapatuloy nito kung saan ito tumigil. Kung patuloy na nabibigo ang proseso, mangyaring makipag-ugnayan sa aming support team para sa tulong o mag-roll back sa Divi 4.

en: The Divi Marketplace is full of thousands of additional layouts!
fil: Puno ang Divi Marketplace ng libo-libong karagdagang layout!

en: The Divi icon font is broken up into various subsets. These subsets are loaded only when needed based on the modules and features used on each page. If you need access to the entire icon font on all pages (for example, if you are using our icon font in your child theme), then you can disable this option and load the entire icon font library on all pages.
fil: Ang icon font ng Divi ay hinati sa iba’t ibang subset. Ang mga subset na ito ay nilo-load lang kapag kailangan batay sa mga module at feature na ginagamit sa bawat page. Kung kailangan mo ng access sa buong icon font sa lahat ng page (halimbawa, kung ginagamit mo ang icon font namin sa iyong child theme), maaari mong i-disable ang opsyong ito at i-load ang buong icon font library sa lahat ng page.

en: The Elegant Themes API key you entered is invalid. Please make sure that your API has been entered correctly and that it is enabled in your account.
fil: Hindi wasto ang Elegant Themes API key na inilagay mo. Pakitiyak na tama ang pagkakalagay ng iyong API at naka-enable ito sa iyong account.

en: The Elegant Themes username you entered is invalid. Please enter a valid username to receive product updates. If you forgot your username you can
fil: Hindi wasto ang Elegant Themes username na inilagay mo. Mangyaring maglagay ng wastong username para makatanggap ng mga update sa produkto. Kung nakalimutan mo ang iyong username, maaari kang

en: The Item couldn't be downloaded. Please try after a while.
fil: Hindi ma-download ang item. Pakisubukan ulit pagkalipas ng ilang sandali.

en: The Maps module uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map module, please make sure you have added your API key here. Learn more about how to create your Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">here</a>.
fil: Ginagamit ng module na Maps ang Google Maps API at nangangailangan ng valid na Google API Key para gumana. Bago gamitin ang module na Maps, pakitiyak na naidagdag mo na rito ang iyong API key. Alamin pa kung paano gumawa ng iyong Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">dito</a>.

en: The WooCommerce plugin failed to install during the website generation process. You must install and activate the plugin manually.
fil: Hindi na-install ang plugin na WooCommerce habang ginagawa ang website. Kailangan mong i-install at i-activate ang plugin nang manu-mano.

en: The WooCommerce plugin was installed but failed to activate during the website generation process. Visit the Plugins page to activate WooCommerce manually.
fil: Na-install ang plugin na WooCommerce pero hindi na-activate habang ginagawa ang website. Bisitahin ang page na Plugins para i-activate ang WooCommerce nang manu-mano.

en: The action failed in the following clouds.
fil: Nabigo ang aksyon sa mga sumusunod na cloud.

en: The body font will be used for all text blocks throughout the layout. Let AI pick a great font for you, or choose one yourself.
fil: Gagamitin ang font ng pangunahing text para sa lahat ng text block sa buong layout. Hayaan ang AI na pumili ng magandang font para sa iyo, o pumili ka mismo.

en: The creators of these plugins have chosen to opt out of the Divi 5 Public Alpha while they focus on creating new versions of their modules in preparation for the final release of Divi 5. 🎉
fil: Pinili ng mga gumawa ng mga plugin na ito na hindi sumali sa Divi 5 Public Alpha habang nakatuon sila sa paglikha ng mga bagong bersyon ng kanilang mga module bilang paghahanda para sa final release ng Divi 5. 🎉

en: The following items are used on your website and are ready to be converted to the Divi 5 format.
fil: Ginagamit sa iyong website ang mga sumusunod na item at handa nang i-convert sa format ng Divi 5.

en: The heading font will be used for all headings throughout the layout. Let AI pick a great font for you, or choose one yourself.
fil: Gagamitin ang heading font para sa lahat ng heading sa buong layout. Hayaan ang AI na pumili ng magandang font para sa iyo, o pumili ka mismo.

en: The higher the enhancement strength, the more power is given to Divi AI to re-imagine the original image. A higher strength will increase the enhancement effect, but it will also result in greater changes to the original subject matter.
fil: Kapag mas mataas ang lakas ng pagpapahusay, mas malaki ang kapangyarihang ibinibigay sa Divi AI para rere-imahin ang orihinal na larawan. Mas mataas na lakas ang magpapalakas ng epekto ng pagpapahusay, pero magreresulta rin ito sa mas malalaking pagbabago sa orihinal na paksa.

en: The higher the modification strength, the more power your prompt has to modify the original image. Reducing the strength will result in more minimal changes.
fil: Kapag mas mataas ang lakas ng pagbabago, mas malaki ang kapangyarihan ng prompt mo na baguhin ang orihinal na larawan. Kapag binabaan ang lakas, mas minimal ang mga pagbabago.

en: The page you requested could not be found. Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.
fil: Hindi nahanap ang page na hiniling mo. Subukang mas pagandahin ang iyong paghahanap, o gamitin ang navigation sa itaas para mahanap ang post.

en: The pages below utilize features that are not yet compatible with %s
fil: Ginagamit ng mga page sa ibaba ang mga feature na hindi pa compatible sa %s

en: The plugins listed below are using the Divi 4 framework and are not fully compatible with Divi 5. These plugins will continue to function, however, since they use the Divi 4 framework, the parts of your website that use these plugins will not benefit from Divi 5's performance improvements.
fil: Ang mga plugin na nakalista sa ibaba ay gumagamit ng Divi 4 framework at hindi ganap na compatible sa Divi 5. Patuloy na gagana ang mga plugin na ito, pero dahil gumagamit ang mga ito ng Divi 4 framework, ang mga bahagi ng iyong website na gumagamit ng mga plugin na ito ay hindi makikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5.

en: The sidebars and widget areas below contain modules that are not yet compatible with Divi 5. These modules will not be converted, and will continue to rely on the Divi 4 framework.
fil: Ang mga sidebar at widget area sa ibaba ay may mga module na hindi pa compatible sa Divi 5. Hindi iko-convert ang mga module na ito, at patuloy na gagana gamit ang Divi 4 framework.

en: The size of the image must be less than 10MB.
fil: Dapat mas mababa sa 10MB ang laki ng larawan.

en: Theme Option
fil: Opsyon ng Tema

en: Theme Options
fil: Mga Opsyon ng Theme

en: Theme Options Library
fil: Library ng Mga Opsyon ng Tema

en: Theme Templates
fil: Mga Template ng Theme

en: There are no posts to convert!
fil: Walang mga post na ike-convert!

en: There are no posts to rollback!
fil: Walang mga post na maibabalik!

en: These words will be forced to appear in the content. This is useful for SEO when optimizing for specific keywords, for example.
fil: Mapipilitang lumitaw ang mga salitang ito sa nilalaman. Kapaki-pakinabang ito para sa SEO kapag ino-optimize para sa mga partikular na keyword, halimbawa.

en: Third party modules aren't expected to be ready for Divi 5 during the alpha and beta phases.
fil: Hindi inaasahang magiging handa ang mga third-party module para sa Divi 5 sa panahon ng alpha at beta phases.

en: This Module Content
fil: Nilalaman Ng Module Na Ito

en: This Page Content
fil: Nilalaman Ng Page Na Ito

en: This Plugin Can't Be Activated While Using Divi 5
fil: Hindi Maaaring I-activate ang Plugin na Ito Habang Ginagamit ang Divi 5

en: This Section Content
fil: Nilalaman Ng Seksyong Ito

en: This Website
fil: Website Na Ito

en: This block will eventually be removed, so please check back again in the future. Thanks for testing Divi 5!
fil: Aalisin din sa kalaunan ang block na ito, kaya pakibisita ulit sa hinaharap. Salamat sa pag-test ng Divi 5!

en: This is the username that you use to access the Members Area on elegantthemes.com.
fil: Ito ang username na ginagamit mo para ma-access ang Members Area sa elegantthemes.com.

en: This may take several minutes. Do not exit or refresh this page or your progress will be lost.
fil: Maaaring tumagal ito nang ilang minuto. Huwag umalis o i-refresh ang pahinang ito para hindi mawala ang progreso mo.

en: This option allows you to change how your dates are displayed. For more information please refer to the WordPress codex here:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Formatting Date and Time</a>
fil: Binibigyang-daan ka ng opsyong ito na baguhin kung paano ipinapakita ang mga petsa. Para sa karagdagang impormasyon, pakitingnan ang WordPress codex dito:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Formatting Date and Time</a>

en: This options allows you to control how many teirs your pages dropdown menu has. Increasing the number allows for additional menu items to be shown.
fil: Hinahayaan ka ng opsyong ito na kontrolin kung ilang tier ang mayroon ang dropdown menu ng iyong page. Ang pagtaas ng bilang ay magpapahintulot na maipakita ang mas marami pang item sa menu.

en: This page is running in backwards compatibility mode because it contains legacy Divi 4 modules. They will continue to function, however, this page won't benefit from all of Divi 5's performance improvements. This page may still need to be converted, or you may be using modules that aren't ready for Divi 5. This notice is for information purposes and is not an error.
fil: Tumatakbo ang pahinang ito sa backwards compatibility mode dahil naglalaman ito ng mga legacy Divi 4 module. Magpapatuloy pa rin silang gumana, ngunit hindi makikinabang ang pahinang ito sa lahat ng pagpapahusay sa performance ng Divi 5. Maaaring kailanganin pa ring i-convert ang pahinang ito, o maaaring gumagamit ka ng mga module na hindi pa handa para sa Divi 5. Ang abisong ito ay para sa impormasyon at hindi isang error.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
fil: Protektado ng password ang post na ito. Ilagay ang password para makita ang mga komento.

en: This website doesn't contain any Divi 4 modules requiring conversion. Your website runs on the Divi 5 framework; you can hit the ground running! You can revisit this migration page anytime to check your website for Divi 4 content. If you import content using the WordPress importer or if you import layouts that contain unsupported modules, you can use the migrator to assess the compatibility of that content and migrate it at your convenience.
fil: Walang anumang Divi 4 module sa website na ito na kailangang i-convert. Tumatakbo ang iyong website sa Divi 5 framework; puwede ka nang magsimula agad! Maaari mong balikan ang migration page na ito anumang oras para i-check ang iyong website para sa Divi 4 content. Kung mag-i-import ka ng content gamit ang WordPress importer o kung mag-i-import ka ng mga layout na may mga hindi suportadong module, maaari mong gamitin ang migrator para tasahin ang compatibility ng content na iyon at i-migrate ito kapag gusto mo.

en: This website is linked to your Divi subscriptions and ready to receive the latest Divi updates.
fil: Naka-link ang website na ito sa iyong mga subscription sa Divi at handang tumanggap ng pinakabagong mga update sa Divi.

en: This will enable Google Fonts for Non-English languages.
fil: I-e-enable nito ang Google Fonts para sa mga hindi-English na wika.

en: This will enable the use of excerpts in posts or pages.
fil: I-e-enable nito ang paggamit ng mga excerpt sa mga post o page.

en: This will return all of the settings throughout the options page to their default values. <strong>Are you sure you want to do this?</strong>
fil: Ibinabalik nito ang lahat ng setting sa buong page ng mga opsyon sa kanilang mga default na value. <strong>Sigurado ka bang gusto mong gawin ito?</strong>

en: Tile Horizontally
fil: Tile Pahalang

en: Tile Vertically
fil: Tile Patayo

en: Title
fil: Pamagat

en: To enable Divi Cloud on this website, log in to your Elegant Themes account
fil: Para i-enable ang Divi Cloud sa website na ito, mag-log in sa iyong Elegant Themes account

en: To modify or add to an element that already exists in the image, choose Modify Element. To add something brand new and unrelated to the original image, choose Add Element.
fil: Para baguhin o dagdagan ang elementong mayroon na sa larawan, piliin ang Baguhin ang Elemento. Para magdagdag ng ganap na bago at walang kaugnayan sa orihinal na larawan, piliin ang Magdagdag ng Elemento.

en: To view this protected post, enter the password below
fil: Para makita ang pinoprotektahang post na ito, ilagay ang password sa ibaba

en: Tone of Voice
fil: Tonó ng Pananalita

en: Top
fil: Itaas

en: Top Bar Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Top Bar

en: Top Bar Text Size
fil: Laki ng Teksto ng Top Bar

en: Top to Bottom
fil: Itaas Papuntang Ibaba

en: Trackbacks/Pingbacks
fil: Trackback/Pingback

en: Translate
fil: Isalin

en: Trash
fil: Basura

en: Trash storage for Divi Cloud is limited to 50 items for free accounts. Once your trash exceeds 50 items, the oldest items in your trashed will be permanently deleted to make room for new items. Purchase a <a href="%s" target="_blank">Divi Cloud Membership</a> for unlimited storage.
fil: Limitado sa 50 item ang trash storage para sa Divi Cloud para sa mga free account. Kapag lumampas sa 50 item ang laman ng iyong trash, permanenteng mabubura ang mga pinakalumang item sa trash para magbigay-daan sa mga bagong item. Bumili ng <a href="%s" target="_blank">Membership sa Divi Cloud</a> para sa walang limitasyong storage.

en: Travel Agency About Page
fil: Tungkol Sa Pahina Ng Travel Agency

en: Travel Agency Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Travel Agency

en: Travel Agency Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng Travel Agency

en: Travel Agency Home Page
fil: Home Page Ng Travel Agency

en: Travel Agency Landing Page
fil: Landing Page Ng Travel Agency

en: Travel Agency Packages Page
fil: Pahina Ng Mga Package Ng Travel Agency

en: Travel Agency Shop Page
fil: Pahina Ng Shop Ng Travel Agency

en: Travel Agency Team Page
fil: Pahina Ng Team Ng Travel Agency

en: Tutorials & Documentation
fil: Mga Tutorial at Dokumentasyon

en: Tweet
fil: I-tweet

en: Type
fil: Uri

en: Type of the box
fil: Uri ng kahon

en: Typography
fil: Tipograpiya

en: Uh Oh!
fil: Naku!

en: Uh Oh! Something Went Wrong
fil: Naku! May Nagkaproblema

en: Uh Oh! You have reached your Divi Cloud quota.
fil: Naku! Naabot mo na ang iyong quota sa Divi Cloud.

en: Unable to generate shortcode. Please try again later.
fil: Hindi magawa ang shortcode. Pakisubukang muli mamaya.

en: Unlock Unlimited Divi Cloud Storage
fil: I-unlock ang Walang Limitasyong Storage sa Divi Cloud

en: Unsupported Plugins Detected
fil: May Natukoy na Mga Hindi Sinusuportahang Plugin

en: Untagged
fil: Walang Tag

en: Update
fil: I-update

en: Updating Website Information
fil: Ina-update ang Impormasyon ng Website

en: Upgrade
fil: Mag-upgrade

en: Upgrade Your Divi Cloud
fil: I-upgrade Ang Iyong Divi Cloud

en: Upgrade to Divi AI Unlimited
fil: Mag-upgrade sa Divi AI Unlimited

en: Upgrade to Unlimited Cloud Storage!
fil: Mag-upgrade sa Walang Limitasyong Cloud Storage!

en: Upgrade to Unlimited Divi Cloud Storage!
fil: Mag-upgrade sa Walang Limitasyong Divi Cloud Storage!

en: Upgrade your Divi membership to Lifetime and use Divi on unlimited websites forever.
fil: I-upgrade ang iyong membership sa Divi sa Lifetime at gamitin ang Divi sa walang limitasyong mga website magpakailanman.

en: Upload
fil: Mag-upload

en: Upload a Reference Image
fil: Mag-upload ng Larawang Reference

en: Upload a logo image to be used in your website header and footer.
fil: Mag-upload ng larawan ng logo na gagamitin sa header at footer ng iyong website.

en: Upload your logo (optional)
fil: I-upload ang iyong logo (opsyonal)

en: Upscale
fil: Itaas ang Resolusyon

en: Upscale Image
fil: Itaas ang Resolusyon ng Larawan

en: Upscaling Images
fil: Ini-upscale ang Mga Larawan

en: Url
fil: URL

en: Use Background Color
fil: Gamitin Ang Kulay Ng Background

en: Use Custom Sidebar Width
fil: Gumamit Ng Custom Na Lapad Ng Sidebar

en: Use Divi Quick Sites to generate a new website using Divi AI or premade Divi Starter Sites. Quick Sites will set up your entire site including custom pages, menu items, Theme Builder templates and more.
fil: Gamitin ang Divi Quick Sites para bumuo ng bagong website gamit ang Divi AI o mga premade na Divi Starter Site. Ise-set up ng Quick Sites ang buong site mo, kabilang ang mga custom page, mga item sa menu, mga template ng Theme Builder, at higit pa.

en: Use Divi Quick Sites to set up your site in less than 2 minutes. We will generate pages and content, set up your website info, and configure your menu, templates, styles and presets automatically. You can build your website using AI, or pick from handcrafted Starter Sites.
fil: Gamitin ang Divi Quick Sites para i-set up ang iyong site sa loob ng wala pang 2 minuto. Bubuo kami ng mga page at content, ise-set up ang impormasyon ng iyong website, at iko-configure ang iyong menu, mga template, mga style, at mga preset nang awtomatiko. Maaari mong buuin ang iyong website gamit ang AI, o pumili mula sa mga handcrafted na Starter Site.

en: Use Google Fonts
fil: Gamitin ang Google Fonts

en: Use Placeholder Images
fil: Gumamit ng Mga Placeholder Image

en: Use Pre-Made Starter Site
fil: Gumamit Ng Pre-Made Na Starter Site

en: Use Relative Image Paths
fil: Gumamit Ng Mga Relative Na Path Ng Larawan

en: Use Stock Images (Faster)
fil: Gumamit ng Mga Stock Image (Mas Mabilis)

en: Use This Code
fil: Gamitin ang Code na Ito

en: Use This Image
fil: Gamitin ang Larawang Ito

en: Use This Text
fil: Gamitin ang Text na Ito

en: Use excerpts when defined
fil: Gumamit ng mga excerpt kapag tinukoy

en: Use resizing
fil: Gamitin ang pag-resize

en: Use selection as reference
fil: Gamitin ang pinili bilang reference

en: Use your original image as reference in the selected area. Changes will be more seamlessly integrated into the modified image.
fil: Gamitin ang orihinal mong larawan bilang reference sa napiling bahagi. Mas seamless na maisasama ang mga pagbabago sa binagong larawan.

en: Used for icon button type
fil: Ginagamit para sa uri ng icon button

en: Using Divi AI
fil: Paggamit Ng Divi AI

en: Using Divi Cloud
fil: Paggamit ng Divi Cloud

en: Using the Divi Builder
fil: Paggamit Ng Divi Builder

en: Using the Divi Library
fil: Paggamit ng Divi Library

en: Using the Divi Theme Builder
fil: Paggamit Ng Divi Theme Builder

en: Vertical Menu Orientation
fil: Orientation ng Patayong Menu

en: Vertically Centered
fil: Naka-center Nang Patayo

en: View Details
fil: Tingnan ang Mga Detalye

en: View Full Development Roadmap
fil: Tingnan ang Buong Development Roadmap

en: View My Site
fil: Tingnan ang Aking Site

en: View Theme Options
fil: Tingnan ang Mga Opsyon ng Tema

en: View in Divi Marketplace
fil: Tingnan sa Divi Marketplace

en: Visit The Migrator
fil: Bisitahin ang Migrator

en: Warning: This can cause JavaScript errors in some cases and should be used with care. When enabled, scripts registered by plugins and themes will be deferred to improve performance and jQuery will always be loaded in the body.
fil: Babala: Maaari itong magdulot ng mga error sa JavaScript sa ilang sitwasyon at dapat gamitin nang may pag-iingat. Kapag naka-enable, ang mga script na nire-register ng mga plugin at theme ay idi-defer para mapahusay ang performance at palaging ilo-load ang jQuery sa body.

en: Watch video tutorials
fil: Manood ng Mga Video Tutorial

en: We are scanning your website to assess its compatibility with Divi 5. If your website is using modules that are not yet supported, we'll let you know which parts of your website will be affected so that you can decide whether or not to proceed with the migration. Unsupported modules will continue to function but won't benefit from Divi 5's performance improvements.
fil: Ini-scan namin ang iyong website para tasahin ang compatibility nito sa Divi 5. Kung gumagamit ang iyong website ng mga module na hindi pa supported, ipapaalam namin kung aling mga bahagi ng iyong website ang maaapektuhan para makapagpasya ka kung itutuloy o hindi ang pag-migrate. Magpapatuloy na gagana ang mga hindi supported na module, pero hindi makikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5.

en: We want to provide the community with as much information as possible about the current state of Divi 5. We give monthly updates on our progress and cover various topics related to Divi 5.
fil: Gusto naming bigyan ang komunidad ng pinakamaraming impormasyon hangga't maaari tungkol sa kasalukuyang estado ng Divi 5. Nagbibigay kami ng buwanang update sa aming progreso at tinatalakay ang iba’t ibang paksang may kaugnayan sa Divi 5.

en: Web Agency Careers Page
fil: Pahina Ng Careers Ng Web Agency

en: Web Agency Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng Web Agency

en: Web Agency Home Page
fil: Home Page Ng Web Agency

en: Web Agency Landing Page
fil: Landing Page Ng Web Agency

en: Web Agency Portfolio Page
fil: Pahina Ng Portfolio Ng Web Agency

en: Web Agency Pricing Page
fil: Pahina Ng Presyo Ng Web Agency

en: Web Agency Services Page
fil: Pahina Ng Mga Serbisyo Ng Web Agency

en: Website Build Complete!
fil: Tapos na ang Pagbuo ng Website!

en: Website Content Width
fil: Lapad Ng Nilalaman Ng Website

en: Website Default
fil: Default ng Website

en: Website Description (Optional)
fil: Paglalarawan ng Website (Opsyonal)

en: Website Gutter Width
fil: Lapad Ng Gutter Ng Website

en: Website Pages
fil: Mga Page ng Website

en: Wedding
fil: Kasal

en: Wedding About Page
fil: Tungkol Sa Pahina Ng Kasal

en: Wedding Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Kasal

en: Wedding Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng Kasal

en: Wedding Details Page
fil: Pahina Ng Mga Detalye Ng Kasal

en: Wedding Gallery Page
fil: Pahina Ng Gallery Ng Kasal

en: Wedding Home Page
fil: Home Page Ng Kasal

en: Welcome to %s
fil: Welcome sa %s

en: Welcome to Divi!
fil: Welcome sa Divi!

en: Welcome to Divi! Before diving in to your new theme, please visit the <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Divi Documentation</a> page for access to dozens of in-depth tutorials.
fil: Maligayang pagdating sa Divi! Bago ka sumabak sa bago mong tema, pakibisita ang pahina ng <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Divi Documentation</a> para magkaroon ng access sa dose-dosenang masinsing tutorial.

en: We’re Migrating Your Site to the %s Framework!
fil: Mini-migrate Namin ang Site Mo sa %s Framework!

en: What are you writing about?
fil: Tungkol saan ang isinusulat mo?

en: What happens when I run the Divi 5 migrator?
fil: Ano ang mangyayari kapag pinatakbo ko ang Divi 5 migrator?

en: What if something breaks after I run the migrator?
fil: Paano kung may masira pagkatapos kong patakbuhin ang migrator?

en: What language should Divi AI write in? Divi AI can write in over 26 languages!
fil: Sa anong wika dapat magsulat ang Divi AI? Kayang magsulat ng Divi AI sa mahigit 26 na wika!

en: What type of content are you writing? This will help Divi AI tailor the output to your desired format.
fil: Anong uri ng nilalaman ang isinusulat mo? Makakatulong ito sa Divi AI na iangkop ang output sa gusto mong format.

en: What would you like to create using custom code?
fil: Ano ang gusto mong likhain gamit ang custom code?

en: When Critical CSS is enabled, Divi determines an "above the fold threshold" and defers all styles for elements below the fold. However, this threshold is just a estimate and can vary on different devices. Increasing threshold height will deffer fewer styles, resulting in slightly slower load times but less of a chance for Cumulative Layout Shifts to occur. If you are experiencing CLS issues you can increase the threshold height.
fil: Kapag naka-enable ang Critical CSS, tinutukoy ng Divi ang isang "above the fold threshold" at dini-defer ang lahat ng style para sa mga element sa ibaba ng fold. Gayunman, pagtatantiya lang ang threshold na ito at maaaring mag-iba sa iba’t ibang device. Ang pagtaas ng threshold height ay magde-defer ng mas kaunting style, na magreresulta sa bahagyang mas mabagal na pag-load ngunit mas mababa ang tsansang mangyari ang Cumulative Layout Shifts. Kung nakakaranas ka ng mga isyu sa CLS, maaari mong taasan ang threshold height.

en: When possible, jQuery and jQuery Migrate will be moved to the body to speed up load times. If a third party plugin registers jQuery as a dependency, it will be moved back to the head.
fil: Kapag posible, ililipat ang jQuery at jQuery Migrate sa body para mapabilis ang load time. Kung magre-register ang isang third-party plugin ng jQuery bilang dependency, ibabalik ito sa head.

en: When you define your keywords using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the meta keywords you would like to use, separated by comas.
fil: Kapag itinatakda mo ang iyong mga keyword gamit ang mga custom field, gamitin mo ang halagang ito para sa Pangalan ng custom field. Ang Value ng iyong custom field ay dapat ang mga meta keyword na gusto mong gamitin, na pinaghihiwalay ng mga kuwit.

en: When you define your meta description using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom description you would like to use.
fil: Kapag itinatakda mo ang iyong meta description gamit ang mga custom field, gamitin mo ang halagang ito para sa Pangalan ng custom field. Ang Value ng iyong custom field ay dapat ang custom na paglalarawan na gusto mong gamitin.

en: When you define your title using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom title you would like to use.
fil: Kapag itinatakda mo ang iyong pamagat gamit ang mga custom field, gamitin mo ang halagang ito para sa Pangalan ng custom field. Ang Value ng iyong custom field ay dapat ang custom na pamagat na gusto mong gamitin.

en: When you save layouts to Divi Cloud, they become available on every website you build.
fil: Kapag nag-save ka ng mga layout sa Divi Cloud, magiging available ang mga ito sa bawat website na binubuo mo.

en: When you sync %s to Divi Cloud, they become available on every website you build.
fil: Kapag sini-sync mo ang %s sa Divi Cloud, magiging available ang mga ito sa bawat website na binubuo mo.

en: While Divi 5 was built to be backward compatible, the backward compatibility system is in its alpha stage. Some creators don't want to participate in the testing phase.
fil: Bagama’t ginawa ang Divi 5 para maging backward compatible, nasa alpha stage pa ang backward compatibility system. May ilang gumawa na ayaw makibahagi sa testing phase.

en: While creating your site, something got hung up. Click Retry to resume where things left off, or Cancel to restore your site to its previous state.
fil: Habang ginagawa ang iyong site, may na-stuck na proseso. I-click ang Retry para ipagpatuloy kung saan ito tumigil, o Cancel para ibalik ang iyong site sa dati nitong estado.

en: Why am I getting an orange warning in the admin bar?
fil: Bakit ako nakakakita ng orange na babala sa admin bar?

en: Widget Bullet Color
fil: Kulay ng Bullet ng Widget

en: Widget Header Color
fil: Kulay ng Header ng Widget

en: Widget Link Color
fil: Kulay ng Link ng Widget

en: Widget Text Color
fil: Kulay ng Teksto ng Widget

en: Widgets
fil: Mga Widget

en: Widgets are Incompatible with %s
fil: Hindi Compatible ang Mga Widget sa %s

en: Width
fil: Lapad

en: Will Divi 5 work with modules from the Divi Marketplace?
fil: Gagana ba ang Divi 5 sa mga module mula sa Divi Marketplace?

en: WooCommerce Plugin Status
fil: Status ng WooCommerce Plugin

[ctx: WooCommerce items number]
en: %1$s Item | %1$s Items
fil[0]: Item ng %1$s
fil[1]: Mga Item ng %1$s

en: WordPress loads it's own WordPress emojis. Modern browsers support native emojis, making WordPress's emojis unnecessary in most cases. Removing WordPress emojis removes unneeded assets and improves performance.
fil: Nilo-load ng WordPress ang sarili nitong WordPress emojis. Sinusuportahan ng mga modernong browser ang native emojis, kaya hindi na kailangan ang emojis ng WordPress sa karamihan ng kaso. Ang pag-alis ng WordPress emojis ay nag-aalis ng mga hindi kailangang asset at nagpapabuti ng performance.

en: Words
fil: Salita

en: Write %s With AI
fil: Isulat ang %s Gamit ang AI

en: Writing Content
fil: Sinusulat ang Content

en: Writing Text Content
fil: Sinusulat ang Content ng Teksto

en: X Profile Url
fil: X Profile URL

en: Yes
fil: Oo

en: Yoga Studio About Page
fil: Tungkol Sa Pahina Ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Blog Page
fil: Pahina Ng Blog Ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Classes Page
fil: Pahina Ng Mga Klase Ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Contact Page
fil: Pahina Ng Contact Ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Home Page
fil: Home Page Ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Landing Page
fil: Landing Page Ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Team Page
fil: Pahina Ng Team Ng Yoga Studio

en: You are using outdated version of Divi. New version is
fil: Ginagamit mo ang lumang bersyon ng Divi. Ang bagong bersyon ay

en: You are using the latest version of Divi.
fil: Ginagamit mo ang pinakabagong bersyon ng Divi.

en: You can continue to alter and improve the content that was generated by giving AI further instructions.
fil: Maaari mong ipagpatuloy ang pag-ayos at pagpapaganda ng nabuong nilalaman sa pamamagitan ng pagbibigay ng karagdagang mga tagubilin sa AI.

en: You can disable this option if you want to remove the comments and comment form from single post pages.
fil: Maaari mong i-disable ang opsyong ito kung gusto mong alisin ang mga komento at form ng komento sa mga page ng iisang post.

en: You can find your API Key <a href="%s" target="_blank">here</a>.
fil: Makikita mo ang iyong API Key <a href="%s" target="_blank">dito</a>.

en: You can generate 10 layouts
fil: Maaari kang bumuo ng 10 layout

en: You can try out Divi AI 100 times
fil: Maaari mong subukan ang Divi AI nang 100 beses

en: You can visit Elegant Themes and contact our support team using the pink chat icon. Give them details about the bug, and we'll handle it from there!
fil: Maaari mong bisitahin ang Elegant Themes at makipag-ugnayan sa aming support team gamit ang pink na chat icon. Ibigay sa kanila ang mga detalye tungkol sa bug, at kami na ang bahala mula roon!

en: You don't have pages
fil: Wala kang mga page

en: You have hit your 500MB Limit. To continue to save items to your Divi Cloud, you must delete some of your existing items to free up space or upgrade your Divi Cloud storage.
fil: Naabot mo na ang iyong 500MB Limit. Para magpatuloy sa pag-save ng mga item sa iyong Divi Cloud, kailangan mong mag-delete ng ilan sa mga kasalukuyan mong item para magbakante ng espasyo o i-upgrade ang iyong Divi Cloud storage.

en: You have to update Divi in order to use AI.
fil: Kailangan mong i-update ang Divi para magamit ang AI.

en: You will see this warning if a page contains an un-converted Divi 4 module, of if one of your plugins uses the legacy Divi 4 framework. We built Divi 5 to be backwards compatible with Divi 4 plugins, such as modules from the Divi Marketplace. Until creators update their plugins for Divi 5, legacy plugins will continue to function using the legacy Divi 4 framework. However, loading the Divi 4 framework comes at a performance cost. The orange warning informs you that a plugin you are using is tapping into the legacy framework, and the page is not benefiting from Divi 5's performance improvements.
fil: Makikita mo ang babalang ito kung ang isang page ay naglalaman ng hindi pa nako-convert na Divi 4 module, o kung isa sa iyong mga plugin ay gumagamit ng legacy na Divi 4 framework. Binuo namin ang Divi 5 para maging backwards compatible sa mga Divi 4 plugin, gaya ng mga module mula sa Divi Marketplace. Hanggang sa ma-update ng mga creator ang kanilang mga plugin para sa Divi 5, patuloy na gagana ang mga legacy na plugin gamit ang legacy na Divi 4 framework. Gayunman, ang paglo-load ng Divi 4 framework ay may katumbas na kabawasan sa performance. Ipinapaalam sa iyo ng orange na babala na ang plugin na ginagamit mo ay umaasa sa legacy framework, at ang page ay hindi nakikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5.

en: Your %1$s subscription has expired. In order to download Premade Layouts from the %2$s Library you must <a href="%3$s" target="_blank">renew your subscription</a>.
fil: Nag-expire na ang iyong subscription sa %1$s. Para makapag-download ng Premade Layouts mula sa Library ng %2$s, kailangan mong <a href="%3$s" target="_blank">i-renew ang iyong subscription</a>.

en: Your Divi AI usage limit has been exceeded. Upgrade Divi AI membership to use Divi AI without any limits!
fil: Lumampas ka na sa limitasyon ng paggamit ng Divi AI. I-upgrade ang membership ng Divi AI para magamit ang Divi AI nang walang anumang limitasyon!

en: Your Divi Cloud Session Has Ended
fil: Natapos Na Ang Iyong Divi Cloud Session

en: Your Divi Cloud membership has expired
fil: Nag-expire na ang iyong membership sa Divi Cloud

en: Your Divi Cloud membership has expired. To access items stored on your cloud, please <a href="%s" target="_blank">renew your Divi Cloud membership</a>.
fil: Nag-expire na ang iyong membership sa Divi Cloud. Para ma-access ang mga item na naka-store sa iyong cloud, pakisuyong <a href="%s" target="_blank">i-renew ang iyong membership sa Divi Cloud</a>.

en: Your Divi Cloud session has ended. Please try logging in again. If you continue to experience authorization failures, try closing Library modal and opening it again so that your authorization token can be regenerated.
fil: Natapos na ang iyong session sa Divi Cloud. Pakisubukang mag-log in muli. Kung patuloy kang nakakaranas ng mga error sa awtorisasyon, subukang isara ang Library modal at buksan itong muli para ma-regenerate ang iyong authorization token.

en: Your Divi is outdated
fil: Luma na ang iyong Divi

en: Your Divi license key has expired
fil: Nag-expire na ang iyong Divi license key

en: Your Divi license key is active
fil: Aktibo ang iyong Divi license key

en: Your Divi license key is invalid
fil: Hindi wasto ang iyong Divi license key

en: Your Elegant Themes username is invalid
fil: Hindi wasto ang iyong Elegant Themes username

en: Your Existing Pages
fil: Iyong Mga Umiiral Na Pahina

en: Your Saved Layouts
fil: Iyong Mga Naka-save Na Layout

en: Your Site Is Ready!
fil: Handa Na ang Iyong Site!

en: Your Site Is Using Modules Not Fully Supported By %s
fil: Gumagamit ang Iyong Site ng Mga Module na Hindi Ganap na Supported ng %s

en: Your Website Doesn't require Migration. You're Ready To Go!
fil: Hindi Kailangan ng Migration ang Iyong Website. Handa Ka Na!

en: Your free Divi AI usage limit has been exceeded. Purchase a Divi AI membership to use Divi AI without any limits!
fil: Lumampas ka na sa libreng limitasyon ng paggamit ng Divi AI. Bumili ng membership ng Divi AI para magamit ang Divi AI nang walang anumang limitasyon!

en: Your image will be upscaled to the size defined here.
fil: Itataas ang resolusyon ng iyong larawan sa sukat na tinukoy dito.

en: Your license key has expired.
fil: Nag-expire na ang iyong license key.

en: Your site uses third party modules that are not currently supported by %s. That's ok; you can still migrate. However, these modules won't be converted and will run in backward compatibility mode. The parts of your website that use these modules will not benefit from Divi 5's performance improvements, and unconverted modules can't use Divi 5's new features. If your website relies heavily on incompatible modules, you may consider sticking with Divi 4 until the developers update the modules for Divi 5.
fil: Gumagamit ang iyong site ng mga third party module na kasalukuyang hindi sinusuportahan ng %s. Okay lang iyon; maaari ka pa ring mag-migrate. Gayunman, hindi maiko-convert ang mga module na ito at tatakbo sa backward compatibility mode. Ang mga bahagi ng iyong website na gumagamit ng mga module na ito ay hindi makikinabang sa mga pagpapahusay sa performance ng Divi 5, at ang mga hindi na-convert na module ay hindi magagamit ang mga bagong feature ng Divi 5. Kung lubos na umaasa ang iyong website sa mga hindi compatible na module, maaari mong isaalang-alang na manatili sa Divi 4 hanggang i-update ng mga developer ang mga module para sa Divi 5.

en: Your website is being created! Sit back and relax while Divi Quick Sites generates content and configures your menu, templates, styles and presets.
fil: Ginagawa na ang iyong website! Umupo at magpahinga habang gumagawa ng content ang Divi Quick Sites at kino-configure ang iyong menu, mga template, mga style, at mga preset.

en: Your website is ready to go. Below is a list of pages and templates that were created. Next, visit your website and jump into the Divi Builder to edit your content.
fil: Handa nang gamitin ang iyong website. Nasa ibaba ang listahan ng mga page at template na nagawa. Susunod, bisitahin ang iyong website at pumasok sa Divi Builder para i-edit ang iyong content.

en: Your website's existing content will be returned to the state that it was in before converting to Divi 5. You will lose any changes you made while using Divi 5. Only posts and pages that existed before conversion will be affected.
fil: Ibabalik ang kasalukuyang nilalaman ng iyong website sa estado nito bago ito na-convert sa Divi 5. Mawawala ang anumang mga pagbabagong ginawa mo habang ginagamit ang Divi 5. Tanging mga post at page na umiiral bago ang conversion ang maaapektuhan.

en: You’re Almost There!
fil: Malapit Na!

en: comments
fil: mga komento

[ctx: documentation links]
en: Support
fil: Suporta

en: for free. Upgrade to enjoy
fil: nang libre. Mag-upgrade para ma-enjoy ang

[ctx: general options]
en: General
fil: Pangkalahatan

en: hide error message
fil: itago ang mensahe ng error

[ctx: integrate third-party code]
en: Integration
fil: Pagsasama

[ctx: navigation menu]
en: Navigation
fil: Nabigasyon

en: request it here
fil: i-request ito dito

en: settings reset.
fil: na-reset ang mga setting.

en: settings saved.
fil: na-save ang mga setting.

en: show error message
fil: ipakita ang mensahe ng error

[ctx: site ads placement areas]
en: Ads
fil: Mga Ad

[ctx: site color scheme]
en: Colorization
fil: Pagkulay

[ctx: theme updates]
en: Updates
fil: Mga Update

en: unlimited usage.
fil: walang limitasyong paggamit.

en: uploaded logo
fil: na-upload na logo

en: you don't have sufficient permissions to access this page
fil: wala kang sapat na pahintulot para ma-access ang pahinang ito

en: « Go Back
fil: « Bumalik
